• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chú Sơn - VẬN CHUYỂN Thú Cưng bằng Đường Sắt (BUÔN BÁN VÔ TRÁCH NHIỆM - CẤM GIAO DỊCH TẠI YTC)

Status
Không mở trả lời sau này.

quach hong nhat

chào bạn.
cho mình hỏi ?mình có 1 người bạn ở thanh sơn-phú thọ bán cho 1 con chim.mình muốn vận chuyển vào nam.
mà người bạn đó ko biết cách làm như nào để chuyển ..tức là giao chim cho bạn để chuyển.bạn chỉ cho.thanks

Chú ơi! Chú nhận tiền con ở Sài Gòn đi ngang Thái Nguyên có người ra đưa Chó, chú nhận rồi xem giống trong hình không rồi mang vào Nam giùm con được không Chú?

aoaomuarao

YTC Developer
Bạn cho mình hỏi bố bạn có nhận vận chuyển thức ăn cho thỏ, bọ từ HCM ra Hn ko? nếu có thì tính giá như nào? Nếu đắt quá thì cho mình hỏi có cách vận chuyển nào rẻ hơn ko? đường xe khách chẳng hạn

dior2012

YTC Developer
Xin hỏi nếu mình ở sài gòn mình muốn chuyển ra đà nẵng được ko vậy

Love_angle03031709 said:
Chỗ chú Sơn này uy tín lắm mọi người. Mình đã mua 2 mèo/2 đợt của cô Hà nhà Lê Linh và vận chuyển bằng tàu hỏa của chú này nè. Chú này rất uy tín nhé. Khỏi lo việc tráo mèo hay trộm mèo gì đâu. Mà giá lại rất tốt từ 200k -> 300k/mèo. Chú còn nhớ cháu không? Cháu là Linh Đan mà chú mới ship thằng Gấu là con mèo màu vàng cháy 2,5 tháng tuổi, lông xù như sư tử từ Hà Nội vào Nam đấy. Up cho chú :le_luoi:
Hình Gấu mà chú mới ship cho cháu nè:

bạn ơi, bạn mua pé này ở nhà cô Hà Linh hả?
Vậy mà bữa có người lấy 3 hình này của pé Gấu, mình còn giữ trong máy tính nè. Bảo là cho, tìm người iu thương chủ...xong ùi kiu mình chuyển tiền ship ra vào 1 tài khoản tên của người con trai. Bạn đó tên là Anh
Mình cũng thấy nghi nghi, nên dù thích lắm, nhưng đành để dành thêm tiền để mua mèo trong SG ^^.

Chuyển mèo từ SG ra Tháp Chàm đc ko ạ?
Mình có người nhà làm ở ga Tháp Chàm ^^, vì mình tính mua cái lồng nhựa xách đồ bỏ bé vào, nhưng sợ nó kiu meo meo, ồn cả 1 toa hành khách.

h_thien_97

YTC Developer
nguyenthuyphuong said:
bạn ơi, bạn mua pé này ở nhà cô Hà Linh hả?
Vậy mà bữa có người lấy 3 hình này của pé Gấu, mình còn giữ trong máy tính nè. Bảo là cho, tìm người iu thương chủ...xong ùi kiu mình chuyển tiền ship ra vào 1 tài khoản tên của người con trai. Bạn đó tên là Anh
Mình cũng thấy nghi nghi, nên dù thích lắm, nhưng đành để dành thêm tiền để mua mèo trong SG ^^.
May cho bạn...!

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
hồi trc cũng ship chú Sơn, nhưng ko tiện về mặt thời gian, 1 tháng thỉnh thoảng mới có chuyến. Với lại chú tính phí ship theo con nên hơi đắt. Hiện nay 1 số dịch vụ nếu 1 giỏ đựng thêm 1 mèo chỉ tính thêm 10% nên giá mềm hơn mà chất lượng cũng khá tốt.

RennaDucca

YTC Developer
thebigb0y said:
Ui, nhiều người hỏi quá nhỉ? Đợi mình chút mình sẽ trả lời từng người vậy nhé!
cho mình hỏi là khi ship vậy chỉ cần đem mèo ra ga ngoài HN thôi hay là phải đem theo lồng nữa hả bạn?

khi nào bố bạn vào SG mình có thể gửi lồng của mình từ SG ra HN rồi sau đó dùng cái lồng của mình để ship mèo từ HN vào SG được không, vì bây giờ mà mua 1 cái lồng ngoài HN chắc giá cũng hơi bị cao rồi, ship như vậy cho ngon bổ rẻ, mà bố của bạn cũng có 1 cái lồng để ship pet từ SG ra HN.

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
RennaDucca said:
cho mình hỏi là khi ship vậy chỉ cần đem mèo ra ga ngoài HN thôi hay là phải đem theo lồng nữa hả bạn?

khi nào bố bạn vào SG mình có thể gửi lồng của mình từ SG ra HN rồi sau đó dùng cái lồng của mình để ship mèo từ HN vào SG được không, vì bây giờ mà mua 1 cái lồng ngoài HN chắc giá cũng hơi bị cao rồi, ship như vậy cho ngon bổ rẻ, mà bố của bạn cũng có 1 cái lồng để ship pet từ SG ra HN.
b mua cái giỏ nhựa 2 nắp đựng quần áo trẻ con ấy, cho 2 cái bát thức ăn và nước uống gắn chặt vào giỏ, rải cát vs xuống đáy giỏ rùi cho mèo vào mang ra ga. Cái giỏ có 55k-85k thui.

Status
Không mở trả lời sau này.