• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Cho mèo mắt xanh

kid9

Member
Mình cần tặng mấy bé mèo cho các bạn nhé. Bạn nào lấy mèo thì qua địa chỉ lấy giúp mình. Mình rất bận nên xin đừng điện thoại mình và mình cũng không có thời gian để trả lời các câu hỏi liên quan. Thay vào đó các bạn có thể tự đến địa chỉ và tự xem và lấy nhé.
Các bạn có thể cúng vía mèo mẹ gói đồ ăn mèo là đủ rồi, mình không lấy tiền nhé.
( các bạn gọi hỏi đường thì mình trả lời, còn mình ko trả lời tin nhắn và các cuộc đth khác nhé) thanks ạ.

Last edited:

Huynhtien2209

Mình cần tặng mấy bé mèo cho các bạn nhé. Bạn nào lấy mèo thì qua địa chỉ lấy giúp mình. Mình rất bận nên xin đừng điện thoại mình và mình cũng không có thời gian để trả lời các câu hỏi liên quan. Thay vào đó các bạn có thể tự đến địa chỉ và tự xem và lấy nhé.
Các bạn có thể cúng vía mèo mẹ gói đồ ăn mèo là đủ rồi, mình không lấy tiền nhé.
Địa chỉ: 56 đường số 10 khu Trung Sơn, q7. Các bạn đi thẳng cầu Nguyễn Văn Cừ đi nữa qua cầu Kênh xáng là tới khu Trung Sơn.
Đth: 0938363322. ( các bạn gọi hỏi đường thì mình trả lời, còn mình ko trả lời tin nhắn và các cuộc đth khác nhé) thanks ạ.
ell
Hello bạn nhà mình gần đó mình có thể nhận k ?