• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Cho mèo Nga lai việt lông trắng mắt xanh

kid9

Member
Minh cần tặng mấy bé mèo Nga lai việt cho người chăm iu, meo con mới sinh, ăn được hạt rồi. Bạn nào cần thì điện thoại trực tiếp,

Last edited:

Hạnh Mai

Chẳng phải mèo lai gì đâu, là mèo ta mèo mướp đấy mn ạ. Mướp thì cứ nói mướp có làm sao đâu, sao phải nói dối kiểu đó, lúc em đến xin còn bày đặt bỏ vào túi đen nói là sợ bé nó nhảy ra ( nhưng thật ra là sợ em thấy tụi nhỏ) cũng may là em thấy nghi từ trước. Mèo ta hay táy cũng không thành vấn đề, nhưng mà treo đầu dê bán thịt chó kiểu này chỉ để đuổi mấy con mèo con đi thì thật chả ra làm sao cả. Nhé

thytaky

YTC Developer
bạn đó ghi mèo nga lai để có người nhận, chứ ghi mèo ta thường thì xếp hàng 8 tháng cũng chưa ai nhận. Vì tâm lý của mọi người đều thích cái đẹp nhưng free :byebye:

Hạnh Mai

Vấn đề là gian dối vẫn là gian dối thoy, chưa kể đến thái độ của cô chủ nhà, Mình gọi điện đến hỏi thì nạt nộ, lại còn bảo : nuôi không thì cho người khác hỏi chi nhiều vậy. Lúc mình hỏi ủa sao hông giống trên bài đăng bả còn chửi lên chửi xuống, hazda. Mấy bé mèo cũng xinh, nhận nuôi cũng chẳng sao cả, nhưng mà chủ yếu là không ưa nổi người cho mèo, đã làm ăn gian dối lại còn hách dịch, vại mà còn mặt dày mở miệng xin tiền vía nữa. Trên bài ghi là đổi lấy thức ăn mèo, nhưng mình cũng chuẩn bị sẵn tiền với tâm lý đến mua chớ không xin free roày. Có điều ai dè gặp phải chủ mèo như thế. Nick chị này thường xuyên post bài cho mèo con như thế này, chị à em nói thật, nếu không muốn cứ phải nuôi mèo con thì làm ơn mang mèo mẹ đi triệt sản đi, hết có 150k thôi. Đừng có để nó đẻ ra 1 bầy rồi tìm đủ mọi cách mang đi cho vại, thất đức lắm .