• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CHUYÊN BÁN CHÓ SIBERIAN HUSKY - TRẠI TẠI HỒ CHÍ MINH

koeseng

Shop chuyên cung cấp dòng chó sói Siberian Husky thuần chủng sức khỏe tốt
sẽ bảo hành cho sự thuần chủng của cún là vĩnh viễn (đảm bảo không lai tạp).
- Bảo hành sức khỏe 2 tuần cho tất cả các bệnh.

- Bảo hành 1 tháng cho bệnh Care và Pravo, 1 đổi 1 khi cún mắc 2 bệnh này.
- Đặt biệt Shop luôn luôn có sẵn Siberian Husky
kinh doanh dựa trên uy tín và trách nhiệm của mình đến với quý khách hàng và tình yêu thương đến với thú cưng nên
tuyệt đối không buôn bán chó bệnh, chó lai tạp từ các chợ đầy mầm mống dịch bệnh.
Mình chịu trách nhiệm hoàn toàn về độ thuần chủng và sức khỏe của cún đã cung cấp cho các bạn, tuyệt đối không có tình trạng chối bỏ, gây khó khăn hay đẩy trách nhiệm cho khách hàng khi nếu lỡ có sự việc xui rủi xảy ra lúc cún có vấn đề gì.
Tất cả cún mình khi bán ra đều đã được sổ giun và tiêm phòng đầy đủ, đảm bảo một bé cún khỏe mạnh, nhanh nhẹn, không bị bất kì bệnh gì khi các bạn nhận cún..

còn một đàn husky 2 tháng tuổi...màu trắng đen+nâu đỏ+trắng xám....đực cái có đủ hết nhé mắt xanh đảm bảo thuần 100%...giá 7tr5 một bé..fix giá hết hồn trước tết cho bạn nào nhiệt tình.
ban5 nào yêu thích dòng chó này thì LH:0907437760 gặp Trúc
koeseng50@yahoo.com.vn
36a đường số 100 thủ đức quận 9..gần suối tiên
...thanks các bạn đã xem tin và ủng hộ shop..

koeseng

koeseng said:
Shop chuyên cung cấp dòng chó sói Siberian Husky thuần chủng sức khỏe tốt
sẽ bảo hành cho sự thuần chủng của cún là vĩnh viễn (đảm bảo không lai tạp).
- Bảo hành sức khỏe 2 tuần cho tất cả các bệnh.

- Bảo hành 1 tháng cho bệnh Care và Pravo, 1 đổi 1 khi cún mắc 2 bệnh này.
- Đặt biệt Shop luôn luôn có sẵn Siberian Husky
kinh doanh dựa trên uy tín và trách nhiệm của mình đến với quý khách hàng và tình yêu thương đến với thú cưng nên
tuyệt đối không buôn bán chó bệnh, chó lai tạp từ các chợ đầy mầm mống dịch bệnh.
Mình chịu trách nhiệm hoàn toàn về độ thuần chủng và sức khỏe của cún đã cung cấp cho các bạn, tuyệt đối không có tình trạng chối bỏ, gây khó khăn hay đẩy trách nhiệm cho khách hàng khi nếu lỡ có sự việc xui rủi xảy ra lúc cún có vấn đề gì.
Tất cả cún mình khi bán ra đều đã được sổ giun và tiêm phòng đầy đủ, đảm bảo một bé cún khỏe mạnh, nhanh nhẹn, không bị bất kì bệnh gì khi các bạn nhận cún..

còn một đàn husky 2 tháng tuổi...màu trắng đen+nâu đỏ+trắng xám....đực cái có đủ hết nhé mắt xanh đảm bảo thuần 100%...giá 7tr5 một bé..fix giá hết hồn trước tết cho bạn nào nhiệt tình.
ban5 nào yêu thích dòng chó này thì LH:01229683535 gặp Trúc(SMS)
koeseng50@yahoo.com.vn

hoandang

T.Viên Năng Động
koeseng said:
Shop chuyên cung cấp dòng chó sói [/size]Siberian Husky [/size]thuần chủng sức khỏe tốtsẽ bảo hành cho sự thuần chủng của cún là vĩnh viễn (đảm bảo không lai tạp).- Bảo hành sức khỏe 2 tuần cho tất cả các bệnh.- Bảo hành 1 tháng cho bệnh Care và Pravo, 1 đổi 1 khi cún mắc 2 bệnh này.- Đặt biệt Shop luôn luôn có sẵn Siberian Huskykinh doanh dựa trên uy tín và trách nhiệm của mình đến với quý khách hàng và tình yêu thương đến với thú cưng nên tuyệt đối không buôn bán chó bệnh, chó lai tạp từ các chợ đầy mầm mống dịch bệnh.Mình chịu trách nhiệm hoàn toàn về độ thuần chủng và sức khỏe của cún đã cung cấp cho các bạn, tuyệt đối không có tình trạng chối bỏ, gây khó khăn hay đẩy trách nhiệm cho khách hàng khi nếu lỡ có sự việc xui rủi xảy ra lúc cún có vấn đề gì.Tất cả cún mình khi bán ra đều đã được sổ giun và tiêm phòng đầy đủ, đảm bảo một bé cún khỏe mạnh, nhanh nhẹn, không bị bất kì bệnh gì khi các bạn nhận cún..
ban5 nào yêu thích dòng chó này thì LH:0907437760 gặp Trúc
koeseng50@yahoo.com.vn
Cún dễ thương quá. Note lại hôm nào rảnh chạy qua bạn xem cún

waysumo

YTC Developer
hoangkhanh said:
vào Topic nào cũng thấy bạn này hỏi giá ầm ầm,ko biết bạn đã lựa đc cún nào ưng ý chưa?chỉ toàn thấy đi hỏi giá :/
xin lỗi bạn :) mình hỏi giá rồi mình thấy ổn mình mới lựa được em nào chứ ? Chứ bạn up hình vậy mình sao biết con nào chó tốt chó bệnh mà lựa được ? Ổn thì mình qa tận địa chỉ để xem chó thật . Buôn bán nói như bạn dễ mất lòng quá ^_^
Mình nói như vậy thôi , không ổn thì bạn khỏi báo mình giá . PEACE :)