• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chuyên buôn bán chuồng chó mèo inox , sắt lắp ráp chất lượng tốt giá rẻ

takeshop

YTC Developer
Shop Quang Anh: Chuyên cung cấp chuồng chó giá cả hợp lý các loại INOX, SẮT. Tuyệt đối đảm bảo chất lượng, giá cả cạnh tranh nhất trên thị trường, thích hợp cho cún yêu của bạn !
Bạn muốn đặt mua loại chuồng thích hợp cho chú cún của mình nhưng chưa tìm được nơi khiến bạn hài lòng? Bạn muốn sở hữu chiếc chuồng chất lượng, phù hợp kích cỡ với không gian nhà và luôn đảm bảo vệ sinh, an toàn cho chú cún ? Đến với chuồng chó Quang Anh, mọi yêu cầu của bạn sẽ được đáp ứng !

Hiện nay, cửa hàng chuyên cung cấp các loại chuồng chó 100% inox, và các loại chuồng sắt. Hơn nữa, cửa hàng còn nhận làm theo kích cỡ yêu cầu. Bạn sẽ hoàn toàn yên tâm với chất lượng và giá cả

*ĐẶC BIỆT: Nhân dịp khai trương cửa hàng, từ ngày 21/8/2012 đến ngày 4/9/2012 , các bạn sẽ được giảm 10% mỗi loại khi mua hàng.

Cái này chưa lắp ráp

*Dưới đây là giá để cả nhà cùng tham khảo

Mình có thể lắp ráp 4 tấm 6 tấm 9 tấm cho các bạn theo yêu cầu của từng người ( sàn nhựa, mỗi tấm có kích thước là 55x40)
CHUỒNG INOX loại thường : ( giá gốc, chưa giảm 10% )
4 tấm : 4. tr
6 tấm : 5. tr
9 tấm : 6.5 tr

CHUỒNG INOX tốt : ( giá gốc, chưa giảm 10% )
4 tấm : 5. tr
6 tấm : 6. tr
9 tấm : 7.5 tr

CHUỒNG SẮT: (giá gốc, chưa giảm 10%)
4 tấm : 2 tr
6 tấm : 3.1 tr
9 tấm : 4.5 tr

*Trên đây chỉ là một số mẫu để các bạn tham khảo, cửa hàng tiếp nhận mọi đơn đặt hàng theo yêu cầu của bạn.

*Các hình thức thanh toán:
LƯU Ý: Đây là hàng đặt, không có sẵn. Sau khi nhận đơn đặt hàng của bạn, cửa hàng sẽ giao hàng trong thời gian sớm nhất, từ 2 – 5 ngày. Hàng đã mua, miễn đổi trả lại sau 24h kể từ ngày nhận hàng. Nếu có vấn đề gì chúng tôi sẽ trực tiếp đến bảo hành.
Các bạn có thể gọi điện trực tiếp để được tư vấn một cách tốt nhất.
Số điện thoại :
01672315063 ( gặp Quang Anh )
email :
funnyt0wn@yahoo.com.vn
Phương thức thanh toán:
Các bạn giao tiền trực tiếp cho người vận chuyển hoặc thanh toán qua tài khoản ngân hàng :VIETTIN BANK 711A29957331
Cám ơn các bạn đã ghé thăm và ủng hộ cửa hàng !

takeshop

YTC Developer
Có chuồng tầm 80x60 bằng inox không hả bạn :D khoảng bao tiền nhỉ

có bạn ạ .. Gia khoang 3 tr ko bánh xe bạn nhé.