• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chuyên cung cấp bắc kinh mini thuần chủng

Alvin_nemo

YTC Developer
Bên mình chuyên cung cấp chó bắc kinh mini thuần chủng( Chó nhà đẻ).Với hơn 15 năm tìm hiểu, chăm sóc và hàng năm cung cấp 10-15 chó con cho các anh chị đam mê dòng chó này.

Mình xin chia sẻ đặc điểm cơ bản của 1 bé bắc kinh thuần chủng : Bắc kinh thuần mặt rất tịt nếp rõ, có 2 màu cơ bản là trắng hoặc vàng cháy. Chân lùn có bờm nhẹ và dưới bàn chân có lông. Tuy nhiên khi chọn các bé các bạn nên dựa trên chó cha và mẹ đẹp thuần chủng chó con mới như vậy. Các bạn khi chon mua bé bắc kinh thuần nên tìm hiểu kỹ đặc điểm tránh bị muahàm chó lai với giá mềm hơn chó thuần.

Hình các bé 100 % thật chụp từng bầy.
Hiện tại bên mình có 4 bé được 2 tháng tuồi chích ngừa sổ giun đầy đủ. Sổ riêng từng bé. Có 2 đực 2 cái.
Các bạn có thể liên lạc trực tiếp mình sẽ tư vấn thêm. Chó bên mình là chó nhà đẻ nên có nguồn gốc chó cha mẹ rõ ràng.Các bạn yên tâm về sức khỏe và kỹ thuật nuôi mình sẽ hỗ trợ hết đời các bé.

ĐT :0917986338

[/