• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM clip 10/08/2014 Phốc sóc màu bò sữa 2 tháng tuổi cực xinh nhé,update clip liên tục

Hiện giờ bên anh có sẵn phóc sóc màu trắng cái khoảng 2 tháng luôn phải ko ạ, nếu dậy em lên bắt lúc nào cũng dc hả?,nếu em lên bắt em nó thi có fix giá ko nếu có thi em gọi lại, anh ib giùm, tk

bongbi228

T.Viên Năng Động
Chó màu này là lai với nhật hay bắc kinh rồi
Làm ơn trước khi nói tìm hiểu chút nhé b,b mua chó mấy chục triệu mà không lẽ lại là lai nhật hay lai bắc kinh sao,tìm hiểu lại bộ màu của pom đi nhé,pom nó có hơn chục màu khác nhau,mà hiện tại ở việt nam mới chỉ có vài màu cơ bản thôi nên mọi người không biết đó :3
Suy nghĩ và tìm hiểu kĩ trước khi nói đừng để người khác cười b vì kiến thức của b nha b

bongbi228

T.Viên Năng Động
Hiện giờ bên anh có sẵn phóc sóc màu trắng cái khoảng 2 tháng luôn phải ko ạ, nếu dậy em lên bắt lúc nào cũng dc hả?,nếu em lên bắt em nó thi có fix giá ko nếu có thi em gọi lại, anh ib giùm, tk
hiện tại pom cái trắng bên mình đã bán hết rồi b nhé,b có nhu cầu thì liên lạc sđt mình,khi nào có mình sẽ báo cho b liền