• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close! thaks mod

lxtrag said:
bé to thế .. alaska nhà mình 3 tháng mà chĩ gần 7kg thôi
hihi, mình chăm kĩ lắm. gặp nó ăn như heo :)).... với khung sương cơ bản to sẵn nè ^^. bé alas bạn nuôi được bao lâu rồi?

lxtrag

T.Viên Năng Động
huongthao264 said:
hihi, mình chăm kĩ lắm. gặp nó ăn như heo :)).... với khung sương cơ bản to sẵn nè ^^. bé alas bạn nuôi được bao lâu rồi?
bé mình tính đến nay thì 3 tháng 3 ngày rồi , nhưng mình nuôi nó thì khoảng được 12 ngày thôi bữa mới cân thì bé chĩ gần khoảng 7kg , mình cho nó ăn ghê lắm mà sao không thấy tăng cân ... bạn cho nó ăn j z , thường thì mình cho nó ăn cháo + phổi + cà rốt + thức ăn cho cún mà sao thấy bé thường đi ra phân sệt quá bạn

lxtrag said:
bé mình tính đến nay thì 3 tháng 3 ngày rồi , nhưng mình nuôi nó thì khoảng được 12 ngày thôi bữa mới cân thì bé chĩ gần khoảng 7kg , mình cho nó ăn ghê lắm mà sao không thấy tăng cân ... bạn cho nó ăn j z , thường thì mình cho nó ăn cháo + phổi + cà rốt + thức ăn cho cún mà sao thấy bé thường đi ra phân sệt quá bạn
mình chỉ ăn 100% cổ gà say hoặc vụn bò thôi nak. ăn cơm chỉ 1 xíu cho có thôi. ngày ăn 4 bữa. 3 bữa chính ăn cổ gà hoặc vụn bò, buổi phụ ăn thức ăn khô với 1 viên pho mai ak. bạn đổi thức ăn thử đi. ăn đủ chất thôi, không cần no đâu. rau củ với ngũ cốc chó này nó ko hấp thu được chất đâu bạn. bỏ cho ăn ít cơm lại là đi khô thôi ak ^^
có j thì nt sdt mình chỉ thêm cho

trongdai22

YTC Developer
chụp hình kiểu này khó nhìn lắm bạn ơi . bạn chụp lai show cả người nó thì dễ bán hơn . cho mình xin gia em dực vào inbox