• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Close topic!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

JJDK

Chết thât! Mèo xinh quá nhưng mình lại ở tận ngoài Bắc. Bạn ơi cho hỏi có ship ko thế? Hay là chỉ có nhu cầu tìm chủ cho các bé ở nội thành TP.HCM thôi?

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Nín thở xem từ đầu đến cuối xong.......phải lòng bé Út rồi Linh ơi.......
Hihi....cám ơn cô
Chết thât! Mèo xinh quá nhưng mình lại ở tận ngoài Bắc. Bạn ơi cho hỏi có ship ko thế? Hay là chỉ có nhu cầu tìm chủ cho các bé ở nội thành TP.HCM thôi?
Cám ơn bạn đã yêu các bé nhé!^^
Tiếc wá,Mình chỉ tìm chủ ở sg cho các bé thôi
C oi inbox e Gia 3 be cai nhe
Mọi ng vui lòng sms orcall mình nhè.minh k nhận inbox

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Chị ơi có thằg nick fb "Tú Tử Tế" đag bị tố lừa đảo trên HỘI YÊU MÈO nó rao bán đàn mèo này của c trên fb đấy, nó còn ghi là "đã bán hết" nữa
Cám ơn e đã cho c bít thôg tin này nhe. C k chơi fb nên e có thể vào cmt đính chính giúp c ko

KeiQ

gia đình mèo heo
E chửi nó và vạch mặt nó r chị ơi, c có mèo con thì nên dùg fb c ah, vì h lừa đảo trên đó rất nhiều, nó lượn 4rum r ăn cắp ảnh về post, tag cả trăm người. Nó đag bị chửi nhiều, ức qá sủa ầm2, giọg điệu giốg thằg hunter lúc cắn cùn c ah
Cám ơn e đã cho c bít thôg tin này nhe. C k chơi fb nên e có thể vào cmt đính chính giúp c ko
chưi

Bao Linh 85

I_Like_Pet
E chửi nó và vạch mặt nó r chị ơi, c có mèo con thì nên dùg fb c ah, vì h lừa đảo trên đó rất nhiều, nó lượn 4rum r ăn cắp ảnh về post, tag cả trăm người. Nó đag bị chửi nhiều, ức qá sủa ầm2, giọg điệu giốg thằg hunter lúc cắn cùn c ah
chưi
Cám ơn e nhìu nha!bực thật đấy lần nào rao mèo cg có đứa tự ý lấy hình mèo mình về fbcủa nó.
Mèo mình đag nhận gạk mà nó bảo bán hết rồi. Rảnh!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
À thag đấy làm ăn kiẻu treo đầu dê bán thịt chó, ăn cắp ảnh mèo đẹp trên mạg, gọi đó là "nghệ thuật bán hàng" và ngta ưg r thì chuyển mèo ta, mèo bệh đi. Bị tố thì chửi cha mẹ ngta lên. Thằg đó hết thuốc chị ah
Cám ơn e nhìu nha.moaz...moaz...

Pee n Pu

Member
Tốt nhất bạn nên tạo fb rồi khi đăng ảnh bán mèo, trên mổi tấm ảnh có dòng link fb tên của bạn. Như vậy đảm bảo ảnh ko bị lấy cắp và bớt đi số lượng những bạn nhẹ dạ bị bọn nó lừa!!! Đăng ảnh xấu thì mèo khó tìm chủ, đăng ảnh đẹp thì bị lấy cắp ảnh vì mục đích xấu... Haizzzz
Ps/ mà mẹ mấy bé này là giống gì thế bạn?

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Tốt nhất bạn nên tạo fb rồi khi đăng ảnh bán mèo, trên mổi tấm ảnh có dòng link fb tên của bạn. Như vậy đảm bảo ảnh ko bị lấy cắp và bớt đi số lượng những bạn nhẹ dạ bị bọn nó lừa!!! Đăng ảnh xấu thì mèo khó tìm chủ, đăng ảnh đẹp thì bị lấy cắp ảnh vì mục đích xấu... Haizzzz
Ps/ mà mẹ mấy bé này là giống gì thế bạn?
Vâng, thì cg bởi vì mình thì sống
chân thật đơn giản.nên đâu ngỉ ra đc mấy trò gian dối đó đâu b.
Mẹ sami la aln lai 34

Status
Không mở trả lời sau này.