• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close topic

Status
Không mở trả lời sau này.

meow.family

-meow meow family-
:) mình đã đề trong topic& tiêu đề topic là ALN lai bạn nhé! nếu thuần chủng mình không mua đc em nó & cũng không gả em nó lại với giá này đâu. ALN thuần chủng ít nhất cũng phải 5tr bạn nhé

meow.family

-meow meow family-
up cho em nó mau tìm đc nhà mới !!!! :51:
thằng bé 1 tuần nữa tròn 2 tháng mà cứng cáp lắm, ăn khỏe ơi là khỏe.. :29: .. vài tháng nữa cháu nó tròn béo lên là xinh hơn nhiều nha.. :happy:

meow.family

-meow meow family-
^^ em nó chưa đủ 2 tháng bạn ạ, vừa vào với mình được 1 tuần thui, lúc vào hơi gầy nhưng em nó đang béo lên vì ăn khỏe lắm bạn à :)

hell angel said:
be nay xinh nhung hoi gay nhi

nguyen ngoc mai

meow.family said:
mình và em họ mình cùng mua bé mèo ở HN gửi vào.
Bây giờ ba mẹ em mình không cho phép nuôi mèo vì em nó còn đi học không chăm được. Mình đang nuôi 2 bé rồi nên không giữ bé này thêm được.

mình đăng bán lại dùm em mình 1 bé mèo ALN lai, giới tính đực, màu lông phấn hồng/ kem, rất đáng yêu. Mình đã huấn luyện cho em nó đi vệ sinh vào chậu cát xong rồi, bé nó còn khoảng 1 tuần nữa thì đủ 2 tháng tuổi. bé nó đã được mình sổ giun, và em nó ăn rất khỏe, hiện mình cho em nó ăn royal canin kitten 36.

mình để bé lại với giá 1.6tr, bằng giá mình mua & tiền vận chuyển bé vào tp.hcm.

liên lạc 0965615188, các bạn đến tận nhà (HCM) xem bé nhé, bé rất đáng yêu & quấn người.

ne minh mua chu meo nay duoc ko

meow.family said:
mình và em họ mình cùng mua bé mèo ở HN gửi vào.
Bây giờ ba mẹ em mình không cho phép nuôi mèo vì em nó còn đi học không chăm được. Mình đang nuôi 2 bé rồi nên không giữ bé này thêm được.

mình đăng bán lại dùm em mình 1 bé mèo ALN lai, giới tính đực, màu lông phấn hồng/ kem, rất đáng yêu. Mình đã huấn luyện cho em nó đi vệ sinh vào chậu cát xong rồi, bé nó còn khoảng 1 tuần nữa thì đủ 2 tháng tuổi. bé nó đã được mình sổ giun, và em nó ăn rất khỏe, hiện mình cho em nó ăn royal canin kitten 36.

mình để bé lại với giá 1.6tr, bằng giá mình mua & tiền vận chuyển bé vào tp.hcm.

liên lạc 0965615188, các bạn đến tận nhà (HCM) xem bé nhé, bé rất đáng yêu & quấn người.

hell angel said:
be nay xinh nhung hoi gay nhi
kem có
ship ra vũng
tàu
ko bạn

meow.family

-meow meow family-
bạn cứ liên lạc với mình qua điện thoại nhé !!!

bạn nào thật sự muốn mua bé mình sẽ giảm giá thêm cho bé mau tìm được chủ mới iu thương nha!!

nguyen ngoc mai said:
ne minh mua chu meo nay duoc ko

Status
Không mở trả lời sau này.