• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close

Status
Không mở trả lời sau này.
Oh!đây là tui tin người,ALD lai nga giá cũng khác mèo NGa thường đấy bạn ơi.Mèo của bạn xem ntn sẽ rõ thì mời các bạn ai mua thì cứ xem cũng sẽ rõ xem tôi là người suýt bị thiệt hại nên cũng nói cho mọi người biết thôi.Còn cách xử xự của tôi quá lịch sự đấy bạn! Mất công đi ra tận bến xe Gia lâm rồi lại về ko ko,tôi có rảnh ko đâu mà đi cho tốn xăng?
Bạn mà gửi bé như ava và hình 3 này thì đâu đến nỗi có nhiều chuyện
View attachment 30252
Tôi chỉ mong bạn buôn bán cho đàng hoàng đừng để ng khác nói mình ntn là ko hay ho j đâu.Mọi người lên đây để tìm mua đc bé mèo ưng ý làm bạn và yêu thg bé,chỉ tội nghiệp bé nào mà bạn rao bán ,chả hiểu mèo mẹ đâu chứ tôi đi xem mèo ở nhiều nhà ở hn có mèo mẹ đẻ,chưa từng thấy mèo con nào mà xơ xác gầy gò như mèo bạn bán cả.Chả hỉu chăm sóc tnao mà trông tàn tạ thế?

bongxu

YTC Developer
Oh!đây là tui tin người,ALD lai nga giá cũng khác mèo NGa thường đấy bạn ơi.Mèo của bạn xem ntn sẽ rõ thì mời các bạn ai mua thì cứ xem cũng sẽ rõ xem tôi là người suýt bị thiệt hại nên cũng nói cho mọi người biết thôi.Còn cách xử xự của tôi quá lịch sự đấy bạn! Mất công đi ra tận bến xe Gia lâm rồi lại về ko ko,tôi có rảnh ko đâu mà đi cho tốn xăng?
Bạn mà gửi bé như ava và hình 3 này thì đâu đến nỗi có nhiều chuyện
View attachment 30252
Tôi chỉ mong bạn buôn bán cho đàng hoàng đừng để ng khác nói mình ntn là ko hay ho j đâu.Mọi người lên đây để tìm mua đc bé mèo ưng ý làm bạn và yêu thg bé,chỉ tội nghiệp bé nào mà bạn rao bán ,chả hiểu mèo mẹ đâu chứ tôi đi xem mèo ở nhiều nhà ở hn có mèo mẹ đẻ,chưa từng thấy mèo con nào mà xơ xác gầy gò như mèo bạn bán cả.Chả hỉu chăm sóc tnao mà trông tàn tạ thế?

Tôi cũng mong lần sau bạn suy nghĩ thật kĩ trước khi nói nhé , bạn cần tiền gấp hay k thế nào là việc của bạn . K mua cũng đừng nói khống , còn đây là mèo mẹ của bé, video tôi cũng vừa mới quay tối hôm qua , . Nếu ai quan tâm thực hư "của bé mèo lai ta gầy gơ xơ xác " thế nào thì cứ xem exif :
http://s1168.photobucket.com/albums/r495/bongxuhp/?action=view&current=bong.mp4

oh,mèo con đc như trg clip trang đầu hay trang này cũng đã tốt,đỡ fai nói để bạn biết r,nói chung tôi chỉ nói thế th,mèo đăng bán mới có vài ngày ko lý nào nó khác hẳn như thế đc bạn ah! Còn jo chỉ mong bé mèo ra hn hnay tìm đc chủ tốt thôi .END

Status
Không mở trả lời sau này.