• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

Status
Không mở trả lời sau này.

kiny9x

T.Viên Năng Động
nguyen thu trang said:
phụ bạn loan. bé li tình hình bầu bí thế nào rồi loan bé ruby nhà t có bầu rồi thì phải :D
Ly vẫn chưa có dấu hiệu gì hết trang à. mình vẫn đang theo dõi thôi

kiny9x

T.Viên Năng Động
nguyen thu trang said:
phụ bạn loan. bé li tình hình bầu bí thế nào rồi loan bé ruby nhà t có bầu rồi thì phải :D
hôm qua tớ đi gaia khám cho ly. bsĩ siêu âm dự đoán tối thiểu 4 nhóc:D

meochip

Member
meochip said:
cho mình đặt gạch 1 chỗ cho chip béo nhá, có j mình sẽ liên lạc vs bạn cụ thể sau :D
bạn cho mình hỏi chút, mình định gửi chip béo nhà mình ở chỗ bạn dịp tết, nó hơi kén ăn nên mình sẽ gửi thức ăn riêng :D, mình đinh gửi tầm 12 --> 15 ngày thì giá cả tính ntn thế bạn. :D Àh trước khi gửi mình có thể qua chỗ bạn để bit địa chỉ trước đc ko để lúc mang mèo đến cho nhanh và đỡ bị lac ;)) :d

swan37

YTC Developer
Mình cần giữ bé ngầu béo công công tàm 7-10 ngày tết âl, bé Ngầu nhà t hiền và ngoan, ăn hạt khô nhà t mang đến, đi WC trong lỗ thoát nước nhà vệ sinh, tầm 1,2 ngày mới đi một lần thường vào buổi sáng, ăn ngày 3 lần, t thả nhốt trong nhà nên nếu bạn nhận giữ thì cho e nó kín là đc. pm cho mình giá nhé, nhà b hơi xa nhỉ, nhà mình ở làng Triều khúc cơ

kiny9x

T.Viên Năng Động
swan37 said:
Mình cần giữ bé ngầu béo công công tàm 7-10 ngày tết âl, bé Ngầu nhà t hiền và ngoan, ăn hạt khô nhà t mang đến, đi WC trong lỗ thoát nước nhà vệ sinh, tầm 1,2 ngày mới đi một lần thường vào buổi sáng, ăn ngày 3 lần, t thả nhốt trong nhà nên nếu bạn nhận giữ thì cho e nó kín là đc. pm cho mình giá nhé, nhà b hơi xa nhỉ, nhà mình ở làng Triều khúc cơ
nếu bạn tự mang thức ăn thì là 30k/ngày. nếu gửi 10 ngày mình sẽ lấy 200k bạn nhé. Làng Triều khúc thì bạn đi thẳng đường Hđông vào vạn phúc khoảng 5km từ Triều khúc vào nhà mình:)

kiny9x

T.Viên Năng Động
meochip said:
bạn cho mình hỏi chút, mình định gửi chip béo nhà mình ở chỗ bạn dịp tết, nó hơi kén ăn nên mình sẽ gửi thức ăn riêng :D, mình đinh gửi tầm 12 --> 15 ngày thì giá cả tính ntn thế bạn. :D Àh trước khi gửi mình có thể qua chỗ bạn để bit địa chỉ trước đc ko để lúc mang mèo đến cho nhanh và đỡ bị lac ;)
từ 11-15 ngày mình sẽ lấy 300k nếu bạn tự mang thức ăn. bạn đến chơi nhà mình lúc nào cũng đc nhé:)

meochip

Member
kiny9x said:
từ 11-15 ngày mình sẽ lấy 300k nếu bạn tự mang thức ăn. bạn đến chơi nhà mình lúc nào cũng đc nhé :)
hihi uke ::d vậy trước khi gửi vài hum chị qua thử chỗ e chơi trước cho bik trước địa chỉ nha :D

BoS

YTC Developer
Bạn ơi mình muốn gửi từ 1-2 bé (trường hợp k nhờ được ai) tầm 1 tuần, thì bạn còn nhận không với giá thế nào ạ? Cảm ơn bạn (09144384761)

kiny9x

T.Viên Năng Động
BoS said:
Bạn ơi mình muốn gửi từ 1-2 bé (trường hợp k nhờ được ai) tầm 1 tuần, thì bạn còn nhận không với giá thế nào ạ? Cảm ơn bạn (09144384761)
Mình vẫn còn chỗ cho mèo nhé. Gía cả còn tùy thuộc mèo to hay bé. Bạn lo ăn hay mình lo. Nhưng nếu chỉ gửi trong 1 tuần thì cứ đúng theo giá mình đã ghi phía đầu topic nhé. Mình chỉ giảm giá khi gửi trên 10 ngày thôi:)

BoS

YTC Developer
Mình lo thức ăn cho bé, chắc 1 bé thôi, tầm 8-9 tháng tuổi, mình cũng chưa chắc chắn sẽ gửi vì vẫn đang nhờ bạn mình, có gì mình liên lạc bạn.

kiny9x

T.Viên Năng Động
BoS said:
Mình lo thức ăn cho bé, chắc 1 bé thôi, tầm 8-9 tháng tuổi, mình cũng chưa chắc chắn sẽ gửi vì vẫn đang nhờ bạn mình, có gì mình liên lạc bạn.
ok bạn:)

swan37

YTC Developer
kiny9x said:
nếu bạn tự mang thức ăn thì là 30k/ngày. nếu gửi 10 ngày mình sẽ lấy 200k bạn nhé. Làng Triều khúc thì bạn đi thẳng đường Hđông vào vạn phúc khoảng 5km từ Triều khúc vào nhà mình:)
bạn ơi 27 t mang bé Ngầu sang nha bạn

kiny9x

T.Viên Năng Động
swan37 said:
bạn ơi 27 t mang bé Ngầu sang nha bạn
ok bạn. trước khi qua bạn cứ alo trước cho mình nhé. Còn nếu bạn vẫn ngại nhà mình xa thì nhà bạn mình ở Thanh Xuân cũng đang nhận trông đó. Nhưng bạn ý lấy đắt hơn mình 100k đó. Chỉ được cái nhà bạn ý vắng vẻ và yên tĩnh hơn nhà mình:)
Bạn cứ tham khảo thử xem. http://www.yeuthucung.com/topic/51366-nhan-cham-soc-meo-dip-tet/
Có gì nt cho mình nhé:)

Status
Không mở trả lời sau này.