• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

opps_god

YTC Developer
Khó lắm
trừ khi là bị lai rồi
Việc này không khác gì việc họ đưa cho bạn mèo, bạn đưa họ 2 triệu sau họ lại phải đưa thêm bạn 3 triệu nữa á

opps_god

YTC Developer
cactus said:
vì mình yêu mều nên muốn nuôi 1 em, mà tiền thì cũng ko nhiều lắm ạ
Bạn cũng khó có thể làm thế nếu địa vị bạn là người có mèo mà
mình cũng thich ALN lắm, thích từ lâu lắm rồi
nhưng đành ngậm ngùi vì mình không có đủ kinh tế, điều kiện nuôi

nana_lyly

T.Viên Năng Động
cactus said:
vì mình yêu mều nên muốn nuôi 1 em, mà tiền thì cũng ko nhiều lắm ạ
Yêu mèo hay thích aln hả bạn, 2 khái niệm khác nhau nha.

Năm ngoái mình để aln toàn 2tr thì các bạn thi nhau mặc cả, năm nay giá nhích lên rồi tìm giá đấy khó lắm, mình đang phối 1 số đàn nhưng chắc ko dưới 3 tr đâu, nhất là sau loạt bài mua mèo rẻ rồi bán lại giá đắt, thà ko bán đc còn hơn chứ để các pé lêu bêu khắp nơi xót xa lắm, mình vì ko có điều kiện phải bán các pé nh khi bán xong đã thấy tội lắm rồi (ko phải đạo đức giả đâu)

ashes_sky

YTC Developer
3tr thì cũng cố được ạ. Nhưng chắc ko cố hơn được nữa. Có thì bạn cứ inbox mình. ALD thấy bảo bị rụng lông... t sợ lắm.

yobiyolo

Member
ashes_sky said:
3tr thì cũng cố được ạ. Nhưng chắc ko cố hơn được nữa. Có thì bạn cứ inbox mình. ALD thấy bảo bị rụng lông... t sợ lắm.
thằng này mặt dày nhỉ vẫn vào đây mà cmt đc. Mọi người tránh xa cái thằng lái mèo vô lương tâm này nhé . Sống thế mà vẫn vác mặt vào YTC đc

phammanh1607

Sư Phụ Bé Bông
PhuongMyAngel said:
vậy thì mình cũng yêu mèo , mình yêu mèo 34 mặt phải thật tịt ý, mà giá rẻ thôi , tầm 3tr5 thôi ...........=))
hay thế,mình cũng thích ntn ..Hix.... kiểu này ai cũng yêu mèo mất. Nhắm mắt vào và đợi có 1 phép màu

nana_lyly

T.Viên Năng Động
ashes_sky said:
Hóa ra cáctus với ashes_sky cũng là một à, LÁI MÈO lừa đảo các bạn ơi, nó lộ ra dùng 2 nick nhưng ko để ý bị lẫn nick các bạn ạ. Nó chuyên xin với mua mèo giá rẻ rồi về bán

opps_god

YTC Developer
Bjo dòng đời hiểm ác vãi.... mình thì chả bjo có điều kiện nuôi ALN, không có tiền nuôi, đang nuôi 1 con rùi mà đến khổ với nó....

không liên quan lắm nhưng mà mình cũng đang tìm mua miu cái , mua về nuôi chứ k phải lái mèo đâu nhá, bạn nào có giới thiệu cho mình đi ạ :D