• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Closed topic

1Buncute

Last edited:

Nguyenviethn123

:))) hỏi bạn ý thì bạn ý bảo thuần. Chủng,e hỏi thế chó con hay chí bố mẹ có giấy tờ k?bạn ý bảo có sổ tiêm là đc và nhìn thấy chó bố mẹ gọi là thuần chủng :)))))
Lý do bạn ý bán 12tr là do bạn ý chăm nữa!nếu thế alas hay mấy e chó giống 10tr thì đến luac bán phải tầm ít nhất 2 30tr :))))))))

1Buncute

:))) hỏi bạn ý thì bạn ý bảo thuần. Chủng,e hỏi thế chó con hay chí bố mẹ có giấy tờ k?bạn ý bảo có sổ tiêm là đc và nhìn thấy chó bố mẹ gọi là thuần chủng :)))))
Lý do bạn ý bán 12tr là do bạn ý chăm nữa!nếu thế alas hay mấy e chó giống 10tr thì đến luac bán phải tầm ít nhất 2 30tr :))))))))[/QU

1Buncute

Cảm ơn các bạn đã quan tâm tới topic của mình. Thực ra mình mua va nuôi chó vì sở thích chứ ko phải là vì mục đích kinh doanh, nên cũng ko biết giá cả hiện tại của giống chó này lên xuống ntn. Lúc mình mua thì cũng đắt thật. Mình thấy các bạn gọi điện và trả giá quá rẻ nên cũng gọi điện lại cho chị chủ cũ để hỏi xem có phải vì bjo giá cả xuống thấp mà các bạn mới trả vậy không. Chị ý cũng nói là do có chó từ Sài Gòn với giá rẻ nên cũng ko bán dc giá cao như hồi ra Tết. Tất nhiện là chó SG thì rủi ro cũng cao hơn nên mới rẻ vậy. Vì lí do đó mình cũng sẽ điều chỉnh giá cho phù hợp thị trường. Nhưng mình thực sự muốn tìm cho e nó một người chủ tốt và yêu thương e nó chứ không phải là để kinh doanh. Nên các bạn mua kinh doanh thông cảm đừng contact mình nhé! Mình cảm ơn!

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Cún trưởng thành, là cún đực => thường thì giá thấp hơn cún con. nếu là cún cái => may ra thì giá bằng cún con, hoặc thấp hơn
Em nhà bạn đã trưởng thành, tuy nhiên lại để lộ nhiều phẩm chất của 1 chú cún k đẹp. Mình k nói là k thuần nhé. Chỉ là 1 chú cún k chuẩn mà thôi => bạn bán với mức giá 4.5 đến 5tr là ổn. Ai trả bạn 5.5 là coi như đc giá rùi đó.
Chúc em nó sớm tìm dc chủ yêu thương nhé.

minh hung

Member
hi trông cún thì cũng thấy tạm đẹp nhưng bạn ơi giá ý chỉ bán dc ở chợ califocnia thui.ko nuôi nữa bán thì cũng nên tham khảo giá cả cho mọi người khỏi đàm tiếu bạn ạ. chúc bạn một ngày vui và mong cún sớm về chủ mới/

nhocken301

@@ xem xong cái giá hơi choáng, 1 em trong mình chỉ 4tr là cùng rồi chủ thớt, tuy nói ra biết rằng chủ thớt buồn nhưng củng chỉ vì muốn em ấy về với chủ mới thôi ạ :v

thaiphuc

YTC Developer
Mình cũng xin mạn phép góp ý với chủ thớt, mình trong Nam, mình chuyên chơi về dòng này và cũng hiểu rõ thế nào là Pug chuẩn đẹp. Bạn bảo Pug trong SG chuyển ra rủi ro cao là cao về vấn đề gì. Giá chó Pug vàng giao động từ 3tr5-4tr5, tùy vào độ đẹp chuẩn, Pug đen từ 4tr trở lên, màu hiếm là Pug trắng do đột biến màu này, mình có 1 con màu trắng cái mua của trại DiepMinh giá cũng cao, cao so với màu đen và vàng thôi. còn về bé của bạn, chỉ có cái mặt là Pug thôi, còn body là chó nhật, thứ lỗi cho mình về điều này, bạn chỉ cần tìm hiểu sơ qua về dòng này là hiểu. Pug thuộc dòng lông sát và bóng, chó của bạn là lông đờ mi, lông xơ, mặt thì không đc nhăn, đc 1 nếp thì đẹp nhưng cặp mắt ko chuẩn, tai lại vểnh vểnh, đuôi Pug phải cong còn đuôi chó bạn lại chỉ vắt lên lưng thôi. Nói thật bạn đừng buồn, những con Pug lông đờ mi, trong nam gọi là PUG LAI, giá không quá 2tr, bạn mua 6tr5 đã mắc rồi, h bán 12tr, thật sự giá đó thì ai bỏ ra 12tr mình dắt đi mua Pug full VKA Chip , Bé này bạn bán ngoài Bắc ai trả 4, 5 tr gì đó thì bạn bán đi, trong nam bé đó ko quá 3tr đâu bạn

tung anh

Member
bé đấy là của mình. mình đăng trên chợ tốt. h mình còn một bé đực trương thành 11 tháng tuổi và một pé đực 3 tháng tuổi rất đẹp nhé. mình cũng để giá pé đực giống 4t8 và pé đực pé là 4t5. bạn nào quan tâm thì alo nhé. 0949977586