• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed!

Status
Không mở trả lời sau này.

milo_yu

YTC Developer
Cám ơn Long nhé. Nick của chị là music4ever273. Con cua Mẹ Xù thực ra chị hứa để cho bạn PhuƠng hạ tc. Chac no chỉ đẻ 1 con quá. Từ h đến lúc đó xem thế nào e nhé. Mà chưa dính bầu thì chị cho đi nhảy tiếp. Phải làm hẳn 6 con như lứa tc. Đỡ phải tranh nhau. Mình hứa nhiều cũng thấy có lỗi. Hihi

hi. k vấn đề j chị ạ :D các cháu có nơi có chốn là tốt rồi. nhưng bao h cháu đấy ra đời chị phải chụp ảnh để e còn ngắm và tiếc nhé :khoc_nhung_ko_chiu_thua: dạo này e toàn đêm hôm xem ảnh mèo cho vơi bớt nỗi sầu thôi :phew: (P/S: trông ảnh chị trẻ thế e tưởng chỉ tầm tuổi e :))

milo_yu

YTC Developer
hi. k vấn đề j chị ạ :D các cháu có nơi có chốn là tốt rồi. nhưng bao h cháu đấy ra đời chị phải chụp ảnh để e còn ngắm và tiếc nhé :khoc_nhung_ko_chiu_thua: dạo này e toàn đêm hôm xem ảnh mèo cho vơi bớt nỗi sầu thôi :phew: (P/S: trông ảnh chị trẻ thế e tưởng chỉ tầm tuổi e :))

milo_yu

YTC Developer
Ảnh đấy là ảnh em chị thôi. Chi ko bit up ảnh nên mới nhiws e chị. Mèo nhà chin xinh lắm hôm nào đến nhà chị chơi nhé. Nhà chị có husky nữa. Còn bé nên rất đáng yêu

ilovecat87

T.Viên Năng Động
2 bé hôm nay uống thuốc giun rata vất, chống đối kịch liệt. Chịu thua. Cuối cùng mình hoà với nước của bát nước. 1 tiếng sau khi đùa nghịch chúng no tự ra liếm nước. 2 đứa Bị 1 quả lừa. Buồn cười quá. Thành công rồi

Status
Không mở trả lời sau này.