• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

closed!

Status
Không mở trả lời sau này.

friday2005

T.Viên Năng Động
mình nhận đặt gạch 4 bé mèo 34 lai Nga 3 cái 1 đực , 3 bé cái chỏm đen bé đực trắng tinh.các bé sinh ngày 25/12
Đc 224/26 tân hương p,Tân quý q,Tân phú
sdt 093 333 6527 mình tên Thắng
3 bé đã có chủ chỉ còn 1 bé cái chưa có chủ! ai qua nhận gạch bé nào:D
sau đây là hình gia đình nha:D
mèo bố

mèo mẹ

và các bé

thêm link lứa trước đã về nhà mới nè nha:D http://www.yeuthucun...ga/#entry626375

Hồ Nhi

Member
friday2005 said:
mình nhận đặt gạch 4 bé mèo 34 lai Nga 3 cái 1 đực , 3 bé cái chỏm đen bé đực trắng tinh.các bé sinh ngày 25/12
Đc 224/26 tân hương p,Tân quý q,Tân phú
sdt 093 333 6527 mình tên Thắng
3 bé đã có chủ chỉ còn 1 bé cái chưa có chủ! ai qua nhận gạch bé nào:D
sau đây là hình gia đình nha:D
mèo bố

mèo mẹ

và các bé

thêm link lứa trước đã về nhà mới nè nha:D http://www.yeuthucun...ga/#entry626375

friday2005

T.Viên Năng Động
nhoxponlove said:
trùi ùi...lại có baby mới nữa hả. Hâm mộ quá nhé. Up cho bé gái đón tết nhà mới nhé
hehe 1 năm nó đẻ đúng 3 lứa! @@! a cũng phải khâm phục nó lun
mà đẻ riết người ốm nhách giờ ko dám cho đẻ nữa chắc cho nó ngưng 1 thời gian em à:D

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
friday2005 said:
hehe 1 năm nó đẻ đúng 3 lứa! @@! a cũng phải khâm phục nó lun
mà đẻ riết người ốm nhách giờ ko dám cho đẻ nữa chắc cho nó ngưng 1 thời gian em à :D
Thằng Gray làm việc cực lực dỮ :Onion35:

friday2005

T.Viên Năng Động
nhoxponlove said:
Thằng Gray làm việc cực lực dỮ :Onion35:
mà nó dễ thương lắm nhưng tại nó hay đánh nhau với mấy con mèo cái với lại đánh nhau với thằng ku Ronie ( ku trong avata của a) nên phải bán đi:(( ko biết giờ ng ta có bán lại cho ng khác không
hum bữa thấy ng đó đăng bán mà giờ ko biết sao rùi:((

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
friday2005 said:
mà nó dễ thương lắm nhưng tại nó hay đánh nhau với mấy con mèo cái với lại đánh nhau với thằng ku Ronie ( ku trong avata của a) nên phải bán đi:(( ko biết giờ ng ta có bán lại cho ng khác không
:03: hôm trước e thấy có chú nào đó, nhà ở đường nguyễn kiệm đăng bán pé nhà e với pé nhà anh thì phải :hmmm: nhìn ảnh hai đứa bị nhốt ở trong chuồng mà thấy thương wá, :03: nhưng ko biết phải làm sao, e năn nĩ mẹ đón vể lại :gongxi-1: nhưng mẹ nói sợ về lại đánh nhau với pé đực ở nhà nên ko chụi, :lac_dau: e rút kinh nghiệm rồi ko dám nuôi hai co đực cùng nhà, để ko đau lòng như bây giờ :cry: huhuhu.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
friday2005 said:
ax.... Vậy là anh bán thằng Gray rùi hả? Còn bị mua đi bán lại nữa hả trời @@ Tội quá đi. Nhà em cũng có 1 thằng đực rồi, không dám nuôi thêm nữa. Hjc....

Status
Không mở trả lời sau này.