• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Cso thể] bluecollie001 lừa đảo

Status
Không mở trả lời sau này.

bluecollie001

lừa đảo ạ ...bác mua chưa kêu lừa đảo à bác .bác đã bị ai lừa chưa ..viết rõ ra nhé ..kể cả thích gọi mod ra đây ..bảo mod block ních à ..cảm thấy thích thì block nhá .t biết m ở đâu thì t cho xem mấy cái này hay lắm :-<

Hải Long

Platinum Member
bluecollie001 said:
lừa đảo ạ ...bác mua chưa kêu lừa đảo à bác .bác đã bị ai lừa chưa ..viết rõ ra nhé ..kể cả thích gọi mod ra đây ..bảo mod block ních à ..cảm thấy thích thì block nhá .t biết m ở đâu thì t cho xem mấy cái này hay lắm :-<
Bác dọc lại tiêu đề giùm e , e chưa KD bác lừa đảo ạ , e cũng chưa dùng từ ngữ giang hồ như thế đâu :157: CHứ đẻ khách bị lừa rồi thì mới post à :157: Mà cho em hỏi cái facebook của bác sao gióng tungsonlám997 thế ?

Hải Long

Platinum Member
bluecollie001 said:
Cần cho số nhà luôn này :Onion36: Xoắn ghê á

tieu_tuan

Moderators
Staff member
bluecollie001 said:
CLOSED VÀ BẢNN NICK BẠN 03 NGÀY
LÍ DO CHÚNG TỒI KHÓNG THÍCH VÀ KHỐNG CHẤP NHẬN THÁI ĐỘ CỦA BẠN KHI BẠN CÓ GÌ KHÔNG PHẢI BẠN PHẢI GIẢI THÍCH CHỨ KHÔNG THỂ CÓ THÁI ĐỘ THÁCH THỨC NHƯ THẾ, LỠ MAI MỐT BẠN BÁN CHÓ CÓ ZÌ BẠN VÀO THÁCH THƯC MỌI NGƯỜI ÀH
CÁI CƠ BẢN MÀ BẠN CŨNG XỬ LÍ KHÔNG TỐT THÌ L;ÀM SAO MỌI NGƯỜI AN TÂM MUA CHÓ CỦA BẠN

Status
Không mở trả lời sau này.