• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cun con cần bán

soccon_kute

YTC Developer
mình ở biên hoà hiện tại mình có một bầy cún con mới mở mắt được 10 ngày....nay bạn nào có nhu cầu nuôi cún để canh nhà thì lh với mình nha........sẽ đảm bảo sức khoẻ... cún mẹ mình chăm kĩ lắm. giá sẽ là 350k...vẫn fjx cho bạn nào nhiệt tình nha

pela_3692

soccon_kute said:
mình ở biên hoà hiện tại mình có một bầy cún con mới mở mắt được 10 ngày....nay bạn nào có nhu cầu nuôi cún để canh nhà thì lh với mình nha........sẽ đảm bảo sức khoẻ... cún mẹ mình chăm kĩ lắm. giá sẽ là 350k...vẫn fjx cho bạn nào nhiệt tình nha
chó ta hay chó nhật bạn

soccon_kute said:
mjnh hok bjet dang hjnh.... nha mjh o gan truong dai hoc nguyen hue do ban...xa tam phuoc
bạn có thể gửi hình qua yahoo k(nguyen_shit@yahoo.com)?nếu gửi dc thì nay mai gì mình qua đón 1 em! địa chỉ cụ thể đi bạn!số nhà tên đường! mình ở TP.HCM nên k rành đuòng chban6an5!

soccon_kute

YTC Developer
cac ban ban nao muon mua thi toi han nha minh coi nha.... dt mjnh k chup hjh dc nua r... minh k lua dao hay j dau... chi gjanh cho ng thuc su yeu cun that su muon mua thj k vj kho khan j ma k den xem ca... thank ca nha nhieu