• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Dùng thuốc xịt housetox

haiphan

Có bạn nào dùng thuốc này chưa, mình hỏi thuốc ngoài tiệm thú y diệt ve thì họ bán cho loại này, nhưng trên nhãn lại ko đề liều dùng thường xuyên như thế nào, chỉ đề liều lượng 3-6ml/1kg trọng lượng. Mèo nhà mình mới về được 1 ngày, phát hiện có ve khá nhiều, lông hơi thưa, e nó chừng 4-5 tuần tuổi, ngoài cách phun thuốc còn mẹo nào khác ko mọi người, sáng mình cũg cho mèo phơi nắng.

sake

Member
Nếu bạn quan tâm đến thuốc diệt bọ chét, ve, rận cho chó mèo mình xin giới thiệu 2 loại đó là Hantox spray (dạng xịt) và hantox shampoo (dạng tắm), thuốc nào cũng có hướng dẫn về liều dùng rõ ràng, còn thuốc ko có chỉ dẫn bạn nên kiểm tra lại

Bạn có thể tham khảo luôn thuốc trên diễn đàn, mình đã bán cho rất nhiều người và ko hề có phàn nàn gì. Thanks.
http://www.yeuthucung.com/topic/29416-cung-c%E1%BA%A5p-thu%E1%BB%91c-tr%E1%BB%8B-b%E1%BB%8D-chet-ve-r%E1%BA%ADn-cho-meo/