• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

done

standar

YTC Developer
Ma Bư Béo said:
Nói thật là sms tốn tiền hỏi mà b ko trả lời nổi trong khi gõ gõ vài cái chả mất đồng nào b lại trả lời nhiệt tình thế này cơ đấy
Hơn nữa b kia ko có hỏi
Chỉ nói cho b sự thật phũ phàng thôi
Thôi chúc b sớm tìm đc chủ nhân cho chó vs cái giá chưa cần hỏi đã biết chát le lè lưỡi :)
bạn nghe nhạc hiệu đoán chương trình quả là đáng khâm phục.tự bản thân tôi biết tôi cần trả lời ai.còn những thành phần mua không mua topic nào cũng vào hỏi giá thì xin miễn luôn nhé !

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
standar said:

bạn nghe nhạc hiệu đoán chương trình quả là đáng khâm phục.tự bản thân tôi biết tôi cần trả lời ai.còn những thành phần mua không mua topic nào cũng vào hỏi giá thì xin miễn luôn nhé !
ừ chính vì thế nên đến bh cũng chưa bán đc trong khi chó cũng đẹp đó chứ
chắc cũng phải có cái nguyên nhân của nó

standar

YTC Developer
Ma Bư Béo said:
ừ chính vì thế nên đến bh cũng chưa bán đc trong khi chó cũng đẹp đó chứ
chắc cũng phải có cái nguyên nhân của nó
Mỗi ngày vào phán 1 câu up hộ cái nhé.nguyên nhân thì nhiều lắm :))

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Ừ ngày nào cũng up bài lên thế mà vẫn chưa có ai đến rước, thôi close và nuôi nó tiếp đi b ạ

djhuy

standar said:
:)) :)) :)) chuẩn đấy ! Bạn không muốn 1 ngay mất vài chục cuộc dt còn tôi thì không muốn 1 ngày trả lời vài cái câu hỏi tương tự như của ban.ok chưa ? Miễn bàn luận nữa nhé ! :)) :)) :))
Tình hình thế nào rồi,chó bố bán đc chó con chưa =))

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Cảnh cáo chủ topic ko dùng lời lẽ thô tục xúc phạm người khác. Tái phạm sẽ bị ban nick vĩnh viện.

Trong mua bán thì khách hàng có quyền hỏi giá. Bạn ko muốn public giá thì có thể pm riêng, ko tốn tiền hay thời gian của bạn lắm đâu.