• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em cần mua Alaska hoặc husky giá rẻ ạ <3

great.4409

Active Member
k bàn cải china hAy vietnam...có tjền mua là 1 chuyện.còn tjền t.ăn các cái nếu gói gém dữ lắm thì 1 tháng phải xác đjnh trên 1tr4.
yêu cún như e thì why phải thíx và mơ husky vs alsas?mà k phải chó khác ta?

up

yeukunlam

YTC Developer
Tích cực quay tay, vận may sẽ đến thôi bé à, a có sẽ để em :)

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Với những ng bán đc cho b giá ấy thì b nên kiểm tra thật kĩ nguồn gốc của cún nhé b. Hoặc là b mua cún lai thì cũng rẻ thôi. Cá nhân mình cảm thấy ai mà đăng loại cún ấy 5tr thôi m đã ko dám mua vì sợ tiền mất tật mang rồi chứ nói thực giá ấy ko phải là ko có ai bán. Chó tàu thì cũng chỉ giá ấy thôi mà đẹp lung linh lắm, chỉ sợ chó bệnh thôi :)

great.4409

Active Member
làm gì mà 1tr4 1 tháng! mình nuôi 2 con 1 tháng mất tầm 1tr thôi :v nuôi như bác thì SV sống sao :)

-mỗi ng` mỗi ý và mỗi cách nuôi bạn àh !!! mình đi off ở cầu ánh sao nhiều ng` nói nuôi chó mỗi tháng tới 2-3tr đó bạn !!! cũng phải tin thôi :đầu ức gà+ADE+GEL+ANF=>chưa tính cầu kì hơn về sữa tắm,phấn khô này nọ(mình đang nói tới dòng chó lớn nhé).......nói đừng buồn chứ Sv rmit,ĐH luật..... k ngại đâu bạn-tùy cảnh mà sống....

skynet128

Member
-mỗi ng` mỗi ý và mỗi cách nuôi bạn àh !!! mình đi off ở cầu ánh sao nhiều ng` nói nuôi chó mỗi tháng tới 2-3tr đó bạn !!! cũng phải tin thôi :đầu ức gà+ADE+GEL+ANF=>chưa tính cầu kì hơn về sữa tắm,phấn khô này nọ(mình đang nói tới dòng chó lớn nhé).......nói đừng buồn chứ Sv rmit,ĐH luật..... k ngại đâu bạn-tùy cảnh mà sống....
à ngta có điều kiện mà! Em SV GT nên chỉ nuôi thế thôi! mà có tiền thì cũng ko cần thiết... cổ gà, gan vs củ quả.. tháng 5 loét đảm bảo chó ko gầy hơn bất kì em nào của RMIT hết :v thi thoảng cho uống canxi thôi :)