• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Em muốn mua 1 bé mèo....

pesin2601

Member
A/c có ai có mèo anh, nga hay 34 lai cũng đc bán cho e 1 con giá sinh viên với. Hiện tại e có tầm 700k đến 900k (e tích góp dữ lắm mới đc nhiu đó hjx hjx) mong a/c thoả mãn sự yêu mến đv ủa e. Tks a/c đã đọc topic. À, e ở tphcm nha, ai bán cho e e sẽ tự lội wa lấy.

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
nếu e khó khăn vậy thì nên nuôi mèo ta hoặc các bé mèo xinh xinh bị chủ bỏ rơi, ko nen6 nuôi mèo ngoại vì e cũng sẽ chang83 đáp ưng được nhu cầu của chúng nó đâu. đến khi đó lại tội nghiệp các bé

thienhung0605

Active Member
Theo mình ,các bé mèo ngoàiviệc đươjc chăm ăn uống thì nhu cầu đươjc nâng niu ,vỗ về có lẽ quan trọng vô cung,một bữa cơm cá đơn giản nhưng đươjc yêu thương có lẽ còn hạnh phúc hơn đươjc vỗ béo để làm máy đẻ.(Minh chỉ nói theo cảm nhận ,không ám chỉ ai đâu) Chính mình đã thấy một cô bé nhịn tiền ăn quà để mua miếng cá trong quán cơm cho bé mèo hoang.Mình tin những ai yêu quí chó mèo thật sự có lẽ sẽ là một ngươi chủ tốt của chúng,.Bạn cứ để lại số DT ,sẽ chắc chắn bạn sẽ có bé mèo xinh.Chỉ mong tinh yêu của bạn đối với bé mèo là mãi mãi chứ không phải là tuỳ hứng,sẽ tội cho chúng lắm .

pesin2601

Member
Con cám ơn cô. Con nghĩ nếu như yêu thương các bé thật thì cực khổ nào mà ko chịu được. Con đã đăng bài như thế rồi là con có khả năng nuôi con mới đăng. Cũng ko dám xin mua 1 bé thuần tại vì giá đó làm sao mà mua đc. Chỉ mong được 1 bé lai để vuốt ve. Con là người nhắn tin cho cô nè. Con định sang cô mua cả 2 bé. 1 bé để con nuôi còn 1 bé mang về cho ba mẹ nuôi. Tại ba mẹ con cũng yêu mèo lắm.

NgoHoangBaoNam

Active Member
Mua dc 1 con meo la 1 chuyen, nuoi dc no lai la chuyen khac. Se co rat nhieu chi phi phat sinh ma ban không tuong noi dau. Thật lòng khuyên bạn nên để giành thêm 1 thời gian... để đủ tiền dồn 1 bé, và đủ tiền để nuôi bé nữa nha...hihi

na nguyễn

A/c có ai có mèo anh, nga hay 34 lai cũng đc bán cho e 1 con giá sinh viên với. Hiện tại e có tầm 700k đến 900k (e tích góp dữ lắm mới đc nhiu đó hjx hjx) mong a/c thoả mãn sự yêu mến đv ủa e. Tks a/c đã đọc topic. À, e ở tphcm nha, ai bán cho e e sẽ tự lội wa lấy.
Bạn cho mình sđt đi, mình có mèo 34 lai nè