• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em Phóc Sóc (Pom) cái cần tìm chủ

Status
Không mở trả lời sau này.

em phóc sóc trắng 2 tháng tuổi cần tìm chủ mới
em đã tiêm phòng 5 bệnh, tẩy giun, có số khám sức khỏe .
Giá 6.000.000 (có fix). Ai quan tâm có thể inb cho mình

Last edited:

Yushin

Member
Bạn dùng hình này đã xuất hiện rất nhiều trên diễn đàn rồi, hình này đã có cách đây hơn 4 năm là ít rồi đấy, lại thêm 1 thành phần buôn bán dối trá, mọi người cẩn thận.

Bạn dùng hình này đã xuất hiện rất nhiều trên diễn đàn rồi, hình này đã có cách đây hơn 4 năm là ít rồi đấy, lại thêm 1 thành phần buôn bán dối trá, mọi người cẩn thận.
em chó này đã về với chủ mới hôm qua, dối trá hay không, tự người mua biết. Đã muốn mua chó thì inbox tới tận nơi xem được thì mua, không thì thôi, chứ có gì mà dối trá. Hơn nữa có gian thương hay không thì ng mua phán xét chứ chưa đến lượt bạn. Ngta kinh doanh chứ đâu phải chỗ để bạn có thể nói bừa. Thân!

Yushin

Member
Bạn có thừa nhận tấm hình đó ko phải là do bạn chụp ko? Lấy hình người khác đăng lên là dối trá đấy biết ko? Các thành phần lừa đảo "treo đầu dê bán thịt chó" như thế này mọi người vào xem và cẩn thận.

Bạn có thừa nhận tấm hình đó ko phải là do bạn chụp ko? Lấy hình người khác đăng lên là dối trá đấy biết ko? Các thành phần lừa đảo "treo đầu dê bán thịt chó" như thế này mọi người vào xem và cẩn thận.
cảm ơn bạn đã góp ý tuy nhiên mình không "treo đầu dê bán thịt chó" như bạn nói, em cún mình đã bán cam kết y hình, chừng nào mình bán không giống như hình chắc chắn ng mua sẽ phàn nàn trước cả khi bạn ý kiến nữa. Việc mua bán ko ai ép buộc ai cả, ngta xem ngta thích thì ngta mua chứ bạn nghĩ nếu mình bán ko giống như hình thì có ai dại mà mua với số tiền lớn như vậy ko?. Bên mình bán chó ngta tới nhà xem tận nơi, ko chuyển khoản hay phải đặt cọc rồi ship hàng gì hết, thuận mua vừa bán. Vả lại bạn chưa bao giờ mua chó của mình sao bạn có thể chủ quan phán xét, những ng mua mình đều rất hài lòng về chất lượng và giá cả, thậm chí họ còn dt liên tục cho mình mặc dù mình bán hết hàng rồi. Mọi ý kiến của bạn mình đều tiếp thu nếu điều đó đúng còn nếu bạn chỉ muốn vạch lá tìm sâu thì bạn cứ tiếp tục kiếm đi nha. Thân!

Yushin

Member
cảm ơn bạn đã góp ý tuy nhiên mình không "treo đầu dê bán thịt chó" như bạn nói, em cún mình đã bán cam kết y hình, chừng nào mình bán không giống như hình chắc chắn ng mua sẽ phàn nàn trước cả khi bạn ý kiến nữa. Việc mua bán ko ai ép buộc ai cả, ngta xem ngta thích thì ngta mua chứ bạn nghĩ nếu mình bán ko giống như hình thì có ai dại mà mua với số tiền lớn như vậy ko?. Bên mình bán chó ngta tới nhà xem tận nơi, ko chuyển khoản hay phải đặt cọc rồi ship hàng gì hết, thuận mua vừa bán. Vả lại bạn chưa bao giờ mua chó của mình sao bạn có thể chủ quan phán xét, những ng mua mình đều rất hài lòng về chất lượng và giá cả, thậm chí họ còn dt liên tục cho mình mặc dù mình bán hết hàng rồi. Mọi ý kiến của bạn mình đều tiếp thu nếu điều đó đúng còn nếu bạn chỉ muốn vạch lá tìm sâu thì bạn cứ tiếp tục kiếm đi nha. Thân!
Nguyên tắc buôn bán là không dùng hình của cá nhân khác, nếu chó bạn đúng như vậy thì có thể chụp hình của riêng bé, không cần lấy hình của người khác để câu khách. Rất nhiều trường hợp trên YTC làm giống như bạn và đã bị tẩy chay, nếu bạn buôn bán chân thật cứ đường đường chính chính đăng hình và thông tin thật về bé, mình và mọi người đều sẽ ủng hộ.
Việc bạn có bán chạy hay không chẳng ai quan tâm, người mua có gặp sự cố thì có ai biết được, những người mua bị lừa rất nhiều bằng mọi hình thức, 1 trong số cách thức lừa gạt đó có cả cách mà bạn đang làm đấy. Đây là diễn đàn mua bán uy tín, đừng biến bản thân thành "sâu".

Last edited:

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Copy hình ảnh trên mạng mà không nói rõ, cũng như không trích dần nguồn => Đây là hành vi gian thương
YTC không đồng ý hành động này
Chào thân ái

Status
Không mở trả lời sau này.