• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Fix giá mới cho các con British Shorthair Silver Shaded đực&cái, AmericanShorthair Classic Tabby đực

KittyKitty

Member
Do mình thường xuyên đi công tác và gia đình mình có kế hoạch có em bé nên mình phải tìm chủ tốt cho đàn nhà mình gồm các bé sau:
  1. American Shorthair Classic Tabby (Kudo): đực trưởng thành 2 tuổi, nhập từ Nga về của bạn Mốc Trà Meo, cực kỳ hám gái. 18 triệu img_4940.jpgimg_4951.jpg img_4954.jpgimg_4943.jpg
  2. British Shorthair Silver Shaded (Kaki): đực 6 tháng tuổi. Mẹ là Scottish Fold (Kita), Ba là Kudo. Bé này do lớn lên trong lúc mình đi công tác liên tục, ít có thời gian chăm sóc nên hơi thiếu cân. 8 triệu Hình lúc nhỏIMG_5070_zpsd95970bf.jpg IMG_5083_zpsf1fa0712.jpg Hình hiện tại img_5111.jpgimg_5119.jpg
Các bé đều mạnh khoẻ, rất quấn người, vệ sinh đúng chỗ.
Giá có thể hơi cao nên cũng mong bạn nào thật sự muốn mua thì hãy gọi cho mình nhé. Inbox mình để lấy số phone nhé các bạn. Cám ơn các bạn đã xem tin và up lên giùm mình nhé.

Attachments

Last edited:

Candyboy

Member
Mua mèo mà giống như xin mèo . Phải xin sdt . Xin giá fix , viết vấn tắc củng bị bắt lỗi . Đọc mà k suy nghĩ k biết cái đầu để làm j

Mình cũng là khách hỏi mua thôi, không bán không cho không xin mèo ai. Câu "đọc mà không suy nghĩ" của bạn đúng đó. Giờ lại còn có kiểu "đọc mà như không đọc" nữa cơ. :)

KittyKitty

Member
Cám ơn comment của bạn Phương Di.
Gửi bạn Candyboy: mình bán mèo nhưng cũng có sự lựa chọn, mình không bán mèo vì tiền. Lý do mình không đưa số điện thoại trực tiếp lên diễn đàn thì chắc ai có "cái đầu" cũng đều hiểu là mình không muốn bị làm phiền bởi những cuộc gọi vu vơ hỏi chơi. Giá cả thì mình cũng đăng trực tiếp trên topic, nếu ai thật sự nghiêm túc muốn mua thì sẽ không tiếc gì một tin nhắn inbox với mình. Với tất cả các bạn yêu mèo, cho dù xa xôi hay bất tiện đều có thể thu xếp để có thể đón, hoặc đơn giản chỉ là tới thăm và chơi với mèo. Vài dòng gửi bạn Candyboy để có sự kềm chế, nhẫn nhịn ôn hoà, ít nhất là trong topic của mình. Thân!

Last edited:

MeoMeo Sonata

Cám ơn comment của bạn Phương Di.
Gửi bạn Candyboy: mình bán mèo nhưng cũng có sự lựa chọn, mình không bán mèo vì tiền. Lý do mình không đưa số điện thoại trực tiếp lên diễn đàn thì chắc ai có "cái đầu" cũng đều hiểu là mình không muốn bị làm phiền bởi những cuộc gọi vu vơ hỏi chơi. Giá cả thì mình cũng đăng trực tiếp trên topic, nếu ai thật sự nghiêm túc muốn mua thì sẽ không tiếc gì một tin nhắn inbox với mình. Với tất cả các bạn yêu mèo, cho dù xa xôi hay bất tiện đều có thể thu xếp để có thể đón, hoặc đơn giản chỉ là tới thăm và chơi với mèo. Vài dòng gửi bạn Candyboy để có sự kềm chế, nhẫn nhịn ôn hoà, ít nhất là trong topic của mình. Lời lẽ của bạn quá khiêu khích. Cái đầu phải lạnh trước các sự khiêu khích bạn ạ, cái đó mới là "cái đầu biết suy nghĩ". Thân!
Ps: Trân trọng cái đầu lạnh của người Việt Nam, không thể để bọn Tàu khựa khiêu khích...
Bạn ơi, đọc vài dòng bạn viết hôm qua, mình thấy bạn thật tuyệt...Cớ gì phải sửa lại vậy bạn? Tiếc quá!
Chúng ta luôn mong ước một thế giới hoà bình, có lẻ sự nhẹ nhàng và ôn hoà còn sắc bén hơn bao lời chua cay...Và mình đã ấn tượng bởi những cao thượng hôm qua, tha thứ nghĩa là ta chẳng bao giờ đứng ngang hàng với sự tầm thường, đôi khi cũng có thể là lầm lỗi...Bạn vui và khoẻ nhé, nhắn sđt cho mình với, mình cũng đang quan tâm mấy bé.