• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Fix mạnh 3 bé Blue Classic Tabby

hoanglan07z

YTC Developer
lên cho con mau tìm đc nhà mới. Mấy bé bên mình chỉ toàn vinamilk tươi thần chưởng mà mẹ nó còn phải cắt luôn ăn sáng, huống hồ kmr. mong cho các anh chị có chủ mới để các em được uống sữa

zlent24

YTC Developer
lên cho con mau tìm đc nhà mới. Mấy bé bên mình chỉ toàn vinamilk tươi thần chưởng mà mẹ nó còn phải cắt luôn ăn sáng, huống hồ kmr. mong cho các anh chị có chủ mới để các em được uống sữa
hihi, thanks bạn.
Sữa Vinamilk uống đc càng tốt chứ sao bạn, đỡ tốn tiền dã man luôn ý :D bọn nhà mình mà uống đc mình cho uống tất luôn. Nhưng nhà nuôi đông, bọn nó mà ị chảy thì dơ lắm. Ảnh hưởng vệ sinh chung luôn nên ko dám :13:

hoanglan07z

YTC Developer
hihi, thanks bạn.
Sữa Vinamilk uống đc càng tốt chứ sao bạn, đỡ tốn tiền dã man luôn ý :D bọn nhà mình mà uống đc mình cho uống tất luôn. Nhưng nhà nuôi đông, bọn nó mà ị chảy thì dơ lắm. Ảnh hưởng vệ sinh chung luôn nên ko dám :13:
Tụi nhà mình thì mình luyện hết. thời gian đầu hơi vất vả nhưng sau nì thì cũng đỡ. Bé Itachi cute quá. Xinh nhất đàn nhỉ