• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

German Shepherd Dog (GSD) FIDO vom Ngoclong Ảnh mới nhất

Cờ líp về gia phả dòng tộc của FIDO nhà mình - Khoe với các bạn tý :D

http://youtu.be/_nw1W2vsn3k

Hôm qua em tẩy giun + kiểm tra sức khỏe cho Fido. Hiện nay em nó được 17.5 tháng. Cao 66cm. Cân nặng 33kg.
Em đang cố gắng tăng các bài tập thể lực + chế độ dinh dưỡng để lên thêm 2kg nữa.
Cún tầm 35kg là ổn hay cần đậm người các bác nhỉ? :D

Tặng các bạn cờ líp tấn công bảo vệ chủ của GSD huấn luyện tại 1 trại ở HN

http://youtu.be/9XkCKSh_jfo

Cám ơn các bạn đã động viên :D

Để chuẩn bị cho Dogshow vào 15/12/2013 tới em đang cho Fido buổi sáng tập sức bền - chạy 8km ở tốc độ 18-20km/h
Bữa sáng ăn sống 0.5 - 0.6 kg thịt & gân bò + 2 cổ gà + 1 củ cà rốt

Buổi tối ra bãi tập kỷ luật + bắt bóng để rèn tốc độ
Bữa tối ăn chín 0.3 - 0.4 kg thịt & gân bò + 2 cổ gà + rau xanh + bí đỏ + khoai tây + miệng bát cơm.

Sau 1 tháng thì thấy người săn chắc, cơ bắp nhiều hơn và sức cũng bền hơn. Cân nặng có lên nhưng không đáng kể - Hy vọng Fido tham gia Dogshow với phong độ tốt nhất :D

Mong nhận được sự cổ vũ của tất cả các bạn :D

Zek

Tùng Anh
TL_Vietnam said:
Cám ơn các bạn đã động viên :D

Để chuẩn bị cho Dogshow vào 15/12/2013 tới em đang cho Fido buổi sáng tập sức bền - chạy 8km ở tốc độ 18-20km/h
Bữa sáng ăn sống 0.5 - 0.6 kg thịt & gân bò + 2 cổ gà + 1 củ cà rốt

Buổi tối ra bãi tập kỷ luật + bắt bóng để rèn tốc độ
Bữa tối ăn chín 0.3 - 0.4 kg thịt & gân bò + 2 cổ gà + rau xanh + bí đỏ + khoai tây + miệng bát cơm.

Sau 1 tháng thì thấy người săn chắc, cơ bắp nhiều hơn và sức cũng bền hơn. Cân nặng có lên nhưng không đáng kể - Hy vọng Fido tham gia Dogshow với phong độ tốt nhất :D

Mong nhận được sự cổ vũ của tất cả các bạn :D
Em nó đẹp quá bác ợ.Chúc em nhà bác có đc phần thưởng xứng đáng trong giải Dogshow sắp tới nhé :)

Cám ơn các bạn đã động viên khích lệ - Mình và Fido sẽ cố gắng hết sức trong cuộc thi tới.
Vhusc cả nhà 1 ngày vui vẻ :D

FIDO vom Ngoclong trước giờ thi đấu - 2 thầy trò sáng dậy muộn giờ, vội vàng lên đường chả kịp lót dạ - Trời mưa to quá :(

FIDO vom Ngoclong bắt đầu vào bài thi (SBD 30 ngoài cùng bên trái)
Đúng đến lượt thi thì mưa to như trút nước :(

Phần thưởng lớn cho những tháng ngày tập luyện vất vả của 2 thầy trò - Giải Nhì Dogshow2013 !