• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp bé Alaska

Huska heo

Mình mua cún trên mạng khi nhận về bình thường mình dắt bé kiểm tra sức khoẻ bs nói cún bi tràng dịch phổi và ăn trúng cây gim hồ sơ , mình dt trả lại nhưng kg được nên vẫn nuôi và cho Bác sĩ kiểm tra hàng ngày , bây giờ cún mình nuôi được 2 tuần rồi .mấy hôm nay cún mình ăn rất ít , mình cố ép cách 2 tiếng mình đem 1 ít thức ăn nó chỉ ngửi rồi nằm xuống kh ăn gì hết . Ép lắm thì ăn được 1it. Mình đổi món ăn cho cún hằng ngày nhưng kh có kết quả. Xin hỏi bé cún nhà Minh bi gì vậy, từ lúc đem về theo giấy thị gần được 3 tháng nặng 6 kg trong vòng 10 ngày bé lên được 800gr 2 ngày kg ăn nhìn cún mình ốm nhôm thấy tội nghiệp , xin các bạn chỉ giúp bé Alaska nhà mình. Thanks

Alaska123

Member
ban chiu kho cho no an chao di...chao nhien nha...mo mieng no ra cho an...ma ban o dau...neu o tp.hcm....ban nen tim bs pro...than....cho minh cung giong ban nhung ko an phai cay gim thoi...toi nghiep pe'