• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp em cún nhà mình với!

halohalu

Mọi người ơi, em ở Hà Nội. Thứ hai vừa rùi mới mua e cún nhật-bắc kinh từ shop lào cai về. Nhưng ko hiểu sao bé cứ khịt khịt, hắt xì suốt. Có phải bé bị bệnh gì không ạ? Em nên chữa cho bé bằng cách nào ạ? Mọi người cho em xin lun địa chỉ BSTY nào uy tín ở Hà Nội được ko ạ? Nhà em ở khu phố cổ. Xin cảm ơn mọi người nhiều lắm!!!!

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
trong topic này cũng có box về địa chỉ uy tín các BSTY đó, mà bạn mua của ai thế, shop tên gì, bạn gọi lại người bán xem họ nói thế nào

dskhoa

Chắc thay đổi thời tiết, em nó bị cảm rồi ^^, Bắn CS chờ ngày mai thôi, vợ cằn nhằn nhức óc quá :(

halohalu

hixx, cảm ơn mọi người. E lo cho bé nhà e quá! Ko bít có cần cho uống kháng sinh ko? Nghe noi bên Gia Lâm có bác sĩ Bảo tận tình và giỏi lắm. Có ai bít gì về bác sĩ này ko ạ? Chia sẻ kinh nghiệm cho e vs. Hix

halohalu

tất cả đã muộn...Bông nhà mình đã ra đi. Sau vài ngày có triệu chứng trên, bé biếng ăn hẳn đi, thậm chí bị nôn. Sáng nay đưa bé đi bv cấp cứu thì mới ngửa người ra vì bé bị nhiễm virus parvo từ bao giờ....Lúc đó đã muộn. Biết vậy, mình vẫn cố thử xem bé có cơ may nào ko. Thuốc men, cháo loãng...bé vẫn đi chảy và nôn mửa hoài....Mình vẫn ko từ bỏ, sợ bé bị nhiễm lạnh và cố gắng tìm kiếm 1 cơ may, mình ủ ấm cho bé bằng cở thể mình. 1h sáng, bé lên cơn co giật. Cuối cùng, bé đã ra đi vào 2h sáng nay, khi mình check tình hình của bé. Bé nằm cứng đơ, quằn quại trên bụng mình. Thế là xong rồi, Bông đáng thương của tôi ơi....