• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giúp mình với các bạn ơi gấp lắm rồi

mình có đọc trên web và quyết định chuyển bé cún từ sài gòn ra hà nội bằng tàu hỏa ,mình chọn dịch vụ của chú Sơn ở web này :
http://www.yeuthucun...ển-meo/

vì lần đầu tiên nên mình ko bik có đảm bảo ko và có nên trả lun tiền ship ở sài gòn ko?hay là để bạn ở hà nội nhận bé kiểm tra rùi hãy trả .mà 1 vấn đề là mình ko biết nhà chú Sơn đưa cún mang đi lun thì sao?
các bạn có ai ship rồi cho mình xin tí kinh nghiệm với !

gấp lắm !

meo_ngo

T.Viên Năng Động
chú Sơn là nơi khá tin tưởng đó bạn, bạn có thể gửi tiền chú ý sẽ trả tiền ng bán và mang cún về cho bạn ^^

chú Sơn là nơi khá tin tưởng đó bạn, bạn có thể gửi tiền chú ý sẽ trả tiền ng bán và mang cún về cho bạn ^^

thanks bạn vì lần đầu ship ,với lại mình cũng ko biết chính xác thủ tục ra sao để ràng buộc đảm bảo là cún đến nơi an toàn ko bị gì hết !
mình lo lắm !

kaka7una

YTC Developer
thanks bạn vì lần đầu ship ,với lại mình cũng ko biết chính xác thủ tục ra sao để ràng buộc đảm bảo là cún đến nơi an toàn ko bị gì hết !
mình lo lắm !

ko có thủ tục gì (vì chủ yếu là người ta mở dịch vụ để "làm ăn" thêm thôi, bạn nên hiểu đúng vấn đề, chủ yếu là tin tưởng lẫn nhau thôi! bạn có thể nhờ chú ấy ghi cho 1 bản cam kết, hoặc bạn đánh máy sẵn rồi để chú ấy điền vào thôi (thông tin cá nhân: tên, tuổi, số CMND, địa chỉ liên lạc, chức vụ gì trong chuyến tàu, số điện thoại; thỏa thuận về tiền bạc như nào, thời gian nhận, trách nhiệm mỗi bên....chú ấy sẽ làm cho bạn!!!

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
@tina_281086: Chú Sơn đi tàu SE7/SE8, giờ đi: 6h45 sáng, giờ đến: 5h chiều hôm sau là khách đến số 1 Trần Quý Cáp hoặc 120 Lê Duẩn lấy hàng được rồi. Hàng thì tùy size hàng mà giá từ 150k trở lên, mình thường xuyên gửi hàng cho chú Sơn hoài. Hàng giao cho chú ấy thì cũng khá yên tâm. Chúc bé cún lên đường may mắn :)