• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giúp với chó bị chảy nhiều nước mũi.

vanmk

chó nhà mình được 3 tháng tuổi. mấy ngày hôm nay mũi nó rất ướt, không như những ngày trước. nước mũi trong(không màu). Mũi nó từ màu đen giờ thành mầu hơi nâu. Nước mũi chảy nhiều làm ướt cả vùng lông quanh lỗ mũi. Có ai biết đó là bị làm sao ko. liệu có phải viêm mũi, viêm phế quản j j ko?????

Triệu trứng đầu của phổi rồi bạn.mình mách bạn cach chũa đơn giản huu hiệu này nhé.bạn có quạt suoir ko?. Nếu có bạn nhac 2 chân truoc cua cún lên đưa nguực cún vào quạt suoi để cách khoang 60 phân.mỗi ngày làm vậy 2 lần,mỗi lần 3phút.
Chúc cún yêu của bạn sớm bình phục.

bs.hanh shop

YTC Developer
chó nhà mình được 3 tháng tuổi. mấy ngày hôm nay mũi nó rất ướt, không như những ngày trước. nước mũi trong(không màu). Mũi nó từ màu đen giờ thành mầu hơi nâu. Nước mũi chảy nhiều làm ướt cả vùng lông quanh lỗ mũi. Có ai biết đó là bị làm sao ko. liệu có phải viêm mũi, viêm phế quản j j ko?????
bé nhà mình đã tiêm ngừa chưa bạn, đây là độ tuổi bé rất dễ nhiễm bệnh. nếu tiêm rồi thì bạn yên tâm có thể do bé bị cảm thôi, giữ ấm , cung cấp vitamin C, dùng kháng sinh điều trị vài ngày sẽ hết,...nếu chưa tiêm ngừa thì nên đem đến thú y