• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giao lưu nước hoa với thức ăn cho hamster

yeuthucung1

Rob Lucci
mình có 1 lọ
Nước hoa nữ (Oriflame) AMBER ELIXIR EdP. 50ml
còn 90% vì mình có dùng qua, được 1 năm rồi, mình mua của công ty Oriflame chính hãng nhé chứ không phải hàng facke đâu nhé. ai có nhu cầu đổi thì đổi với mình 5kg thức ăn cho hams với lọ nước hoa này. thức ăn loại nào cũng được đống gói nguyên nhé. ai có nhu cầu pm mình: 0977166019. để không dùng cũng tiếc. chỉ đổi thức ăn thôi nhé. tks mọi người
đây là hình thật:
http://i.upanh.com/vswivl

ChjpCoi

Banned
yeuthucung1 said:
mới mua được 1 tháng
cơ mà có x-men rồi, có dùng mấy loại đắt tiền đâu, dùng k quen.... chán thật. rồi con bồ lại tg đi vs gái thỳ chết, sao lại đổi. chả nhẽ k có tiền mua đồ ăn cho chuột hả
:Onion09:

yeuthucung1

Rob Lucci
ChjpCoi said:
cơ mà có x-men rồi, có dùng mấy loại đắt tiền đâu, dùng k quen.... chán thật. rồi con bồ lại tg đi vs gái thỳ chết, sao lại đổi. chả nhẽ k có tiền mua đồ ăn cho chuột hả
:Onion09:
k dùng
đéo có ny. dùng đy ôt lại say xe. nên toàn người hôi thôi. để trong tủ quần áo cũng phí

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it

ChjpCoi

Banned
yeuthucung1 said:
k dùng
đ*o có ny. dùng đy ôt lại say xe. nên toàn người hôi thôi. để trong tủ quần áo cũng phí

ái chà cũng thích vua hải tặc cơ ak

yeuthucung1

Rob Lucci
hahaha. bên bắc cùi mía. bên tôi đang vô đối, ben bắc có con junior mạnh còn đâu toàn nam với tây