• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giup mik vs , pé nhà mik nghịch wá trời lun !

mèo sushi

YTC Developer
Chả là nhà mik có nuôi 1 pé mèo đến nay đã dk 4 tháng tủi ,bố mẹ mik thì rất rất ghét động vật :ngoi_xom: , mik năn nỉ gãy lưỡi mới cko mik nui pé
Mà pé từ khi zề nhà đã rất nghịch ùi :lac_dau: , pé tưởng tay mik là đồ chơi và cắn mik rất nhìu :dead: , mấy lần chảy máu lận
Đang đi thi pé cứ nhảy zô cắn chân mik ý !!!!! :sadcorner: Cả khi nhà mik đang ngủ trưa nữa , đang nằm yên thì pé nhảy zô căn chân :co_y_tuong_xau: ,đau lém ! kiểu như là pé tập bắt chuột ý !!!!
Pé kòn dám trèo lên bàn khi cả nhà đang ăn cơm cơ :lau_mo_hoi: ! mấy lần pé nhảy lên cắp mất miếng thịt , mẹ mik la cko 1 trận ! huhu :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
pé cũng ăn vụng rất nhìu ! Có lần đj ăn vụng nhà hàng xóm , pé còn pị người ta đánh sưng chân cơ , :Onion48: khổ thân !
Bây h mik phải làm j đây , cứ thế này chắc pé sớm bị mẹ mik xử tử wá !!! :Onion07:
Cảm ơn mọi người trc nha !

mèo sushi

YTC Developer
èo, con sushi nó nghịch thế hả HA, chị đến nhà thấy nó suốt ngày ngủ mà, nghịch phá gì đâu. Mà tưởng nó bớt nghịch, "cải tạo" đc zồi mà :eye_wide:

cải tạo kái j , có tý thui !!!
trưa thì ngủ , sáng túi thì quậy , bực nik wá thể !! may mà mấy lần nó định trèo lên bàn , em kòn để ý để đẩy nó xuống đấy , ko thì chết vs mẹ em !!!@@

mèo sushi

YTC Developer
mình ngĩ bạn nên buộc bé lại 1 t.gian. hoặc nếu có ngịch quá thì bạn phải cho 1 trận, đến khi nào sợ ko dám ngịch như thế nữa thỳ thui.. :D^^
chúc bạn thành công :)

bạn ơi , mik cko nó mấy trận ùi mà nó ko chừa T_T , giờ bạn có cank nào ko ? , mà xick nó lại thì nó kêu !!! điếc hết tai @@@
mấy lần mik xick nó lại ùi , mà chẳng hỉu thế nào đến khi mik ra chỗ nó lại ko thấy nó đâu nữa
chạy mất tiêu ....
Nhìn vào dây thì hóa ra là bị nó cắn đứt
hik hik ...

Aulotus_shop

YTC Developer
Hay là lấy rổ nhựa to to nhốt em ấy, xong lấy thêm 1 cái y chang ụp phía trên + cái gì nặng nặng bên tren cho khỏi chui ra. Em này bá đạo thật đấy, không đỡ nổi. Còn không ngồi nhà canh em ý, hễ phá là tét 1 roi, sợ sẽ k phá nữa