• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HÃY CỨU LẤY MẤY 2 EM MÈO RẤT ĐẸP SẮP BỊ LÀM THỊT

lehiep_humg

chủ topic ơi khi nào có mèo cần cứu pm mình nhé...mình thì cũng nhiều mèo rùi nhưng mình có nhiều bạn bè, có thể gạ họ mang về nuôi...hoặc ít ra chúng ta mà có mối bán mèo cho người nuôi cũng được đó...ít ra thì các em ấy còn có cơ hội sống, không bị làm thịt...
Theo mình thì nếu chúng ta cùng chí hướng có thể lập 1 hội, các bạn nào yêu thương chó mèo quyên góp tiền vào, nhà ai có điều kiện rộng rãi mình sẽ đặt ở đó và đăng lên các forum,nhượng lại cho những ai muốn nuôi...tất nhiên bán lại pải có lãi để còn duy trì quỹ...quỹ càng lớn chúng ta càng có nhiều cơ hội cứu những em mèo khác...đây chỉ là ý kiến mạo muội của mình...rất vui khi có hội đó và mình sẽ tham gia ...
lehiep( 0963.2882.63)

gia.dinh

T.Viên Năng Động
chủ topic ơi khi nào có mèo cần cứu pm mình nhé...mình thì cũng nhiều mèo rùi nhưng mình có nhiều bạn bè, có thể gạ họ mang về nuôi...hoặc ít ra chúng ta mà có mối bán mèo cho người nuôi cũng được đó...ít ra thì các em ấy còn có cơ hội sống, không bị làm thịt...
Theo mình thì nếu chúng ta cùng chí hướng có thể lập 1 hội, các bạn nào yêu thương chó mèo quyên góp tiền vào, nhà ai có điều kiện rộng rãi mình sẽ đặt ở đó và đăng lên các forum,nhượng lại cho những ai muốn nuôi...tất nhiên bán lại pải có lãi để còn duy trì quỹ...quỹ càng lớn chúng ta càng có nhiều cơ hội cứu những em mèo khác...đây chỉ là ý kiến mạo muội của mình...rất vui khi có hội đó và mình sẽ tham gia ...
lehiep( 0963.2882.63)

pm bạn em mèo này nè nhìn y hệt,nhưng mắt xanh nhé,có 2 con nhưng hình như 1 con bị thịt rồi

gia.dinh

T.Viên Năng Động
quán này ở đâu hả bạn...để mình bảo bạn mình tới, chứ mình đang công tác trong vũng tàu cơ

chỗ này ở ngã tư sơn đồng huyện hoài đức
bạn liên lạc với mình để mình dẫn ra nhé
0922211102

gia.dinh

T.Viên Năng Động
quán này ở đâu hả bạn...để mình bảo bạn mình tới, chứ mình đang công tác trong vũng tàu cơ

vũng tàu là quê mình đó ^^

gia.dinh

T.Viên Năng Động
quán đó là quán nhậu mèo ah...bạn ở chỗ nào vũgn tàu...mình đang ở đô lương...

minh dang o ha noi ma

Hồng Linh

YTC Developer
lehiep( 0963.2882.63)

làm như anh này thấy đc đó :Onion35:

gia.dinh

T.Viên Năng Động
em mèo xiêm còn ko bạn??

hjc,đợi mãi ko có ai cứu,mình ra xem thì biết em ấy bị thịt rồi

byhoney

YTC Developer
bạn ơi, mình vẫn đang ở Hoài Đức đợi nhé, yêu cầu bạn bật máy đt lên đi, bh về chiều mình lại quay lại chắc chết mất, mình ở tận đường giải phóng :(( ghi cái địa chỉ ra cũng khó nữa, bó tay

byhoney

YTC Developer
lehiep( 0963.2882.63)

Nói như bạn thấy hay mà nhắn tin bạn có thèm trả lời lại đâu

byhoney

YTC Developer
bạn chủ píc nói thì thương động vật dữ mà cả ngày hôm nay mình hẹn đến dẫn mình ra cứu mèo mà liên lạc ko đc. Đến tận Hoài đức rồi phải về nhà, cảm giác như bị cắm 1 cái sừng to tướng lên đầu vậy