• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội: Bán mèo 34 lai nga giá 500k

Status
Không mở trả lời sau này.

miungo2111

YTC Developer
Nhà mình có 1 đàn mèo con sinh ngày 6/3 đến nay được hơn tháng nên mình đăng tin để các bạn đặt trước khi nào các bé đc 2 tháng mình sẽ cho các bé về nhà mới.
Mèo mẹ là 34 lai mũi gãy lông xù dài nhà mình nuôi, mèo bố là nga lai ta mắt 2 màu nhà hàng xóm.
Bé màu vằn chân trắng là đực( đã có người đặt)
Bé màu đen tuyền là đực( em này mập và lông dài nhất nhé)
Bé màu vàng là cái
Bé màu xám giẻ lau giống mẹ cũng là cái
Các bé đã biết ăn hạt, thịt cá, pate whiska nhưng vẫn bú mẹ nhiều lắm, biết đi vệ sinh vào chậu cát và nghịch như quỷ. giá là 500k 1 em k fix đâu nhé, mình ưu tiên bạn ở hà nội, là sinh viên cũng đc vì mình cũng là sv và nuôi mèo ở phòng trọ.nhà mình ở gần trường dh công nghiệp hà nội, nhổn. sđt 0987748724, tin nhắn mặc cả mình xin phép k trả lời, mong sao các cháu tìm đc chủ mới yêu thương các cháu, thanks mọi người đã đọc tin.
http://www.youtube.com/watch?v=DqCATDJ4jQY&feature=youtu.be

miungo2111

YTC Developer
tieuthuquayhlqn said:
uh...Mình cũng muốn đón 1 em nhưng mình say xe ko lên HN đc. :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:
Thôi đàng chúc các em sớm tìm đc chủ yêu thương nha.
cảm ơn bạn nhé, các cháu đáng yêu lắm

shinmeomeo

I ♥ Border Collie
Bạn ơi , cho mình đặt mèo vàng nhé. mình là sv ở HN

meo_con_lon_ton

YTC Developer
Thích bé vàng và bé ₫en wá . Nhưng có lẽ tận cuối tháng 4 mình mới lên hà nội ₫ược . Nếu được mình đặt gạch bé đen nha

alice.4387

T.Viên Năng Động
Cho tui đặt con đen thui lui đó yk,mai tui liên lạc và cọc cho.đang tùm 1đứa đen nè,khổ quá tìm mãu mà ko có.

miungo2111

YTC Developer
alice.4387 said:
Cho tui đặt con đen thui lui đó yk,mai tui liên lạc và cọc cho.đang tùm 1đứa đen nè,khổ quá tìm mãu mà ko có.
bé đen vẫn còn nhé, liên lạc trực tiếp với mình

Status
Không mở trả lời sau này.