• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Chihuahua chuẩn nhận phối giống

bop_zindy

YTC Developer
Mình có 2 bé Chihuahua 1 trắng 1 vàng...Bé trắng đã được gần 2 năm tuổi còn bé vàng được 1 năm rưỡi.
Bé vàng nặng 1,4kg còn bé trắng 1,7kg. Bé trắng là lông demi, trắng tinh rất đẹp. Cả 2 bé rất thông minh. Bé trắng đã làm bố của 6 babys rồi, còn bé vàng mới lên chức bố của 3 babys. Các bé sinh ra đều khỏe mạnh. Giống tốt.
Giá mình rất sinh viên với giống chihuahua của mình. 650k cho 2 lần phối, nếu "miss" do chó của mình thì sẽ phối lại FREE vào lần sau. Nếu bé gái "kén duyên" qá thì mình xin thêm 50k tiền công đỡ.
Ưu đãi :bạn nào nhà ở xa mình xin bớt 50k.
Mình là Nam
Đt : 0977719824 (ko tn nhé)
Địa chỉ : Số 51 ngõ 9 Đường Đặng Thai Mai- QUảng An- Tây Hồ - HN ( gần phủ Tây Hồ hoặc Bể bơi Sao Mai hoặc sân bóng Quảng An)
Các bạn hay đi off chó ở Bãi Cỏ Kè Hồ Tây cõ lẽ đã từng thấy mình.
Đây là ảnh của 2 bé :

bop_zindy

YTC Developer
Quên mất, bé vàng 4 chân trắng, chấm thủ, ức trắng, đốm đuôi trắng. Nghe mọi người khen là "tứ túc..." gì gì đó...

bop_zindy said:
Thanks chị, nhưng điều đó có ý nghĩa gì hả chị, tốt hay xấu theo quan niệm của mọi người ???
bop_zindy said:
Thanks chị, nhưng điều đó có ý nghĩa gì hả chị, tốt hay xấu theo quan niệm của mọi người ???
Theo nhân tướng học...ở đây thì là Cẩu Tướng Học của người Trung Quốc và VN ta..thì nói chung nó là con chó thông minh , khôn , mang lại điềm lành cho gia chủ nuôi nó...sức khoẻ , giàu sang.v...v...

bop_zindy

YTC Developer
Lananh_t88 said:
Theo nhân tướng học...ở đây thì là Cẩu Tướng Học của người Trung Quốc và VN ta..thì nói chung nó là con chó thông minh , khôn , mang lại điềm lành cho gia chủ nuôi nó...sức khoẻ , giàu sang.v...v...
Vậy ạ chị, tốt qá ;))

bop_zindy

YTC Developer
Hôm qua em Ki trắng đã tiếp tục hành trình duy trì nòi giống với 1 bé rất xinh xắn tên Pie...Chúc 2 vợ chồng có 1 bầy con ngoan...

bop_zindy

YTC Developer
2 em tháng vừa rồi đã đính hôn với 2 em khác...hy vọng sẽ cho ra 1 đàn các baby xinh xắn...Chúc Pie và Bi mẹ tròn con vuông

bop_zindy

YTC Developer
Phương châm của mình là 1 tháng chỉ phối 1 lần nhằm đảm bảo giống tốt...tháng 7 đã qua, giờ là tháng 8 xin mời mọi người tiếp tục cho các em nó được kết hôn

bop_zindy

YTC Developer
Lâu lâu ko quay lại up bài, mọi người vẫn liên lạc đều để nhận phối giống. Ảnh ko xem được chán quá, ai có nhu cầu cứ gọi cho mình theo số 0977719824 để xem ảnh (qua viber, mail hoặc FB)