• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội ... chuyên rott,đốm,alaska,cooker TBN .... và nhận đặt tất cả các loại cún với mức giá sính v

daisy

có nhiều loại để bạn chọn lắm bạn cứ pmmmmmm qua ym! của mình nhé để mình xem khả năng kinh tế của bạn đến đâu rồi sẽ có cún phù hợp với bạn yên tâm bạn nhé thank mọi ng đã để ý hộ e

bạn ơi mình là sinh viên, tiền cũng k dư giả gì nhưng mình yêu chó nên muốn kiếm 1 e làm bạn
chỉ có khoảng 700k đổ xuống mình muốn mua em nhật lai bk đc k?

binheo

T.Viên Năng Động
bạn ơi mình là sinh viên, tiền cũng k dư giả gì nhưng mình yêu chó nên muốn kiếm 1 e làm bạn
chỉ có khoảng 700k đổ xuống mình muốn mua em nhật lai bk đc k?

tầm 850k đến 1tr cậu ạ

binheo

T.Viên Năng Động
'" data-cid="248276" data-time="1339475620">a có bán ngao tây tạng lai chihuahua teacup k ;)~

nó mà phôi với nhau được anh cũng bán cơ mà ko biết phối rồi nó có vừa không mà có vừa đi chăng nữa thì nó sẽ ra cái hình dáng ntn ... e thí nghiệm đi rồi cho a ngó tý nhé

binheo

T.Viên Năng Động
bạn có chó bắc kinh lai nhật k? Nếu có thì cho mình giá và địa chỉ nhé

bắc kinh lai nhật mình có nhưng toàn hàng đẹp giá cao cậu ạ nó rơi vào tầm hơn 1tr cơ k còn hàng 850k nữa đâu

Pur.XìMáiÔz:">

A Dog Lover!
nó mà phôi với nhau được anh cũng bán cơ mà ko biết phối rồi nó có vừa không mà có vừa đi chăng nữa thì nó sẽ ra cái hình dáng ntn ... e thí nghiệm đi rồi cho a ngó tý nhé

=)) e đùa thôi ạ ..... Úp \m/~

lamhai18

Cho mình xin giá vào inbox đi . minh thật sự quan tâm/

binheo

T.Viên Năng Động
ngày mới an lành chúc các bạn bán hàng ... bán được thật nhiều hàng ... các bạn tìm mua cún ... mua được em cún ưng ý