• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội ... chuyên rott,đốm,alaska,cooker TBN .... và nhận đặt tất cả các loại cún với mức giá sính v

binheo

T.Viên Năng Động
theo như mình thấy bull ở hà nội giá khá cao mình thấy ít nhất là phải 6tr5 đổ lên bạn nhé nếu bạn có nhu cầu mua bull thì bên mình vừa bán hết hàng rồi nhưng mình có thể kiếm được hộ bạn vì sắp tới nhà mình sẽ nhập cả đàn bull đẻ tại hà nội về giá cả thì bạn liên lạc qua nick ym của mình nhé bạn

binheo

T.Viên Năng Động
cún con trong ảnh ngộ ghê cảm giác như e ý lai dashun với chó ta ý =) mình sẽ để ý nếu có e na ná giống thế thì sẽ bảo lại bạn còn bên mình chỉ bán hàng thuần chủng ít bán lai tạp lắm nên chắc khó =))

binheo

T.Viên Năng Động
chó nhật hả bạn cho nhật bên mình có nhé bạn liên lạc qua ym! để biết thêm chi tiết nhé bạn hê hê

binheo

T.Viên Năng Động
mình đang có 1 em bull...... 2 em alaska 4 tháng nâu đỏ và 8 tháng đen trắng bạn nào có nhu cầu pmmmmmmmmmmmmm mình nhé

moon cute

bạn ơi.bên bạn có cún nào giá từ 2,5 tr trở xuống ko?mình thích nuôi cún lắm nhưng kinh tế sv hơi hạn hẹp.hix.
mà cún bên bạn có giấy tờ khám sức khỏe đầy đủ ko vậy?

binheo

T.Viên Năng Động
có hàng đấy bạn ạ. samoyed lai bắc hà đàn 4 con khá đẹp. bạn liên lạc qua sdt của mình nhé!