• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội ... chuyên rott,đốm,alaska,cooker TBN .... và nhận đặt tất cả các loại cún với mức giá sính v

tungtnbg

T.Viên Năng Động
cám ơn con trai =))

ô oanh đấy con trai ạ.mà nè.con sói alaska.ý thay lông xong chưa.nhin con đay đẹp thiệt.đung là bỏ tiền ra mua cũng đáng

binheo

T.Viên Năng Động
ô oanh đấy con trai ạ.mà nè.con sói alaska.ý thay lông xong chưa.nhin con đay đẹp thiệt.đung là bỏ tiền ra mua cũng đáng

uh con cún ấy vẫn đang thay lông hôm qua bạn ý vừa rủ đi uống nước con cún béo hơn 10kg rồi đệp nhìn ok lắm..bạn ý bảo là mua con cún này bỏ 8tr ra cũng k tiếc =)) t bảo là lần sau e mua a bán 10tr..cười vỡ bụng =)) ... nói chung mua cún cảnh là k ham rẻ được chết uổng lắm vừa mất tiền lại mất công chăm sóc.. TT

binheo

T.Viên Năng Động
Cho mình giá inbox rott 1 đực + 1 cái nhé :)

rott mình còn mấy bé đắt lắm trên 10tr cơ nếu bạn có nhu cầu thì để lại số điện thoại lúc nào có cún mình alo cho bạn

tungtnbg

T.Viên Năng Động
uh con cún ấy vẫn đang thay lông hôm qua bạn ý vừa rủ đi uống nước con cún béo hơn 10kg rồi đệp nhìn ok lắm..bạn ý bảo là mua con cún này bỏ 8tr ra cũng k tiếc =)) t bảo là lần sau e mua a bán 10tr..cười vỡ bụng =)) ... nói chung mua cún cảnh là k ham rẻ được chết uổng lắm vừa mất tiền lại mất công chăm sóc.. TT

hic tham rẻ thì chỉ chết cái công chăm soc thui.nhin ăn nhin uông 1 chút đủ tiền mua về no đơ côn chăm soc.

binheo

T.Viên Năng Động
hic tham rẻ thì chỉ chết cái công chăm soc thui.nhin ăn nhin uông 1 chút đủ tiền mua về no đơ côn chăm soc.

hehe

binheo

T.Viên Năng Động
mình cần tìm 1 bé alaskan cái màu nâu đỏ hoặc xám trắng từ 2-3 tháng.bạn có không cho giá nhé

mình đang có alaska xám trắng 2 tháng rưỡi minhfbans tầm 9tr sẽ fix nếu bạn nhiệt tình

binheo

T.Viên Năng Động
Bạn ơi cho mình hỏi samoyed tầm 2-3 tháng bạn bán bn tiền ?

mình k còn bé sammoyed nào rồi...để lại số điện thoại nhé có cún mình báo bạn ngay

binheo

T.Viên Năng Động
Bạn ơi cho mình hỏi samoyed tầm 2-3 tháng bạn bán bn tiền ?

xin lỗi bạn nhé mình quên...hiện giờ mình chỉ có alaska với samoyed thôi nến bạn thích thì mình có samoyed mình k có đâu bạn ạ