• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội-HCM-THẾ GIỚI CHÓ MÈO

Kiss_YuChan_Luv

vậy bạn để lại cho mình 1 con mèo nga đực khoảng 2 tháng tuổi giá 1tr nha bạn cn papa mama mình chở em mình đi mua

khigia001020

YTC Developer
4tr là pé kon hả bạn, pé khoảng mấy tháng tuổi vậy, có thể cho mình xem hình ko? Nếu mua thì thanh toán thế nào hen

bé golden khoảng 2 tháng rưỡi-3 tháng.nếu bạn muốn có 1 bé thì bạn có thể nên cửa hàng 379 Lê Hồng Phong,

khigia001020

YTC Developer
vậy bạn để lại cho mình 1 con mèo nga đực khoảng 2 tháng tuổi giá 1tr nha bạn cn papa mama mình chở em mình đi mua

mèo nga 1tr không có đâu bạn.nếu bạn mua thì khoảng 1tr500k - 2tr

Kiss_YuChan_Luv

con mèo nga màu trắng giá nhiêu vậy bạn, được thì mình mua tại thấy con đó yêu nhất xóm

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: CÓ MẤY EM POC SÓC ĐẸP NHƯNG MÀ KO CÓ TG NUÔI, ĐI CÔNG TÁC SUỐT:go_mo::khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Kiss_YuChan_Luv

:khoc_nhung_ko_chiu_thua: bé đó là đực hả bạn? Nhà mình có 1 bé cái rồi muốn mua thêm 1 bé đực chơi với bé ấy mà

khigia001020

YTC Developer
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: bé đó là đực hả bạn? Nhà mình có 1 bé cái rồi muốn mua thêm 1 bé đực chơi với bé ấy mà

bé đó là đực đó bạn! hiện giờ cửa hàng mình mới nhập về 20 bé.

Kiss_YuChan_Luv

20 bé :khoc_nhung_ko_chiu_thua: thế cn tuần này papa mama mình chở em mình đi đến cửa hàng của bạn xem mèo :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Kiss_YuChan_Luv

Nếu được bạn để giá rẻ rẻ cho mình nha. Thanks bạn :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Nick_cu

cửa hàng chúng tôi luôn có bull pháp

Vậy sao bữa trước m ra 379 Lê Hồng Phong hỏi có bull pháp ko?
Anh bán ở đó nói là ko có.Sao kì vậy bạn

khigia001020

YTC Developer
Vậy sao bữa trước m ra 379 Lê Hồng Phong hỏi có bull pháp ko?
Anh bán ở đó nói là ko có.Sao kì vậy bạn

ra 379 lê hồng phong hỏi chỉ Tâm chắc chẵn có bull pháp

Kiss_YuChan_Luv

bạn ơi em mèo đang kêu ở hình đầu tiên là đực hay cái vậy bạn?

Kiss_YuChan_Luv

ò thế cho mình biết giá nhé với lại giữ giùm mình em đó tại em của mình đòi mua em đó