• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Hà Nội] Mua mèo ALD hoặc ALD lai Nga cái

meogiakhotinh

Như tiêu đề, mình muốn tìm mua 1 bé ALD hoặc ALD lai Nga cái về làm bạn cùng bé mèo đực nhà mình. Giá cả thương lượng nhưng mình mong các bạn có thể để cho mình cái giá tốt nhất. Tại vì mình cũng không dư dả, lại càng không phải xin tiền bố mẹ để mua mèo, mình chỉ có công việc làm thêm để nuôi mèo hàng tháng (hiện tại là 2 bé đực, 1 lão 6năm tuổi và 1baby 3 tháng tuổi) và bớt ra mỗi tháng 1 ít để tích cop và giờ quyết định mua thêm 1 bé về. Mình có FB, có thể cập nhật tin tức bé thường xuyên nếu các bạn muốn. Hoặc bạn có thể tới thăm. Nói chung là tùy ý các điều kiện của các bạn, miễn sao không quá đáng là đc :)
Bạn nào có mèo thì để lại cm vào topic này nhé, hoặc để lại số điện thoại mình sẽ chủ động liên lạc.
Còn nữa, mình không thích mặc cả giá đối với các bé mèo (làm vậy thấy kỳ lắm), nên khi mình hỏi giá, mong các bạn đưa ra cái giá hợp lý nhất cho mình nhé.
Cảm ơn mọi người đã đọc tin. ^^

Đi kèm là hình ảnh hai "bố con" mèo nhà minh :))

[/url]">http://

myjumi

Member
mình có bé mèo cái mới hơn tháng tuổi thôi, ALD được thì bạn gọi 0984559840 thương lượng giá cả nhé