• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Nhận Đặt Mèo Anh Lông Ngắn Màu Blue Classic Tabby

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
Đây là lứa đầu tiên của Lucky ( mèo mẹ ) và Bỉm ( mèo bố )

Các bé sinh ngày 22/5 , trộm vía các bé rất khỏe mạnh và bụ bẫm :D
( ngày đầu tiên )

( 3 ngày sau )
Lứa này có 3 em màu xám vân áng ( Blue Classic Tabby ) là cái nhé , chỉ có mỗi em màu kem vân áng là đực thôi

Các bé mặt ngắn tũn đáng yêu lắm :D

up trước vài tấm hình...Mình sẽ up ảnh các bé thường xuyên :D

Một số bạn vẫn chưa hình dung được màu lông của các em mèo khi lớn lên như thế nào, nên mình mượn tạm hình của người khác để cho các bạn dễ hình dung được màu lông của các bé khi lớn lên...

Mình đăng tin này để bạn nào có nhu cầu. quan tâm đến đàn mèo nhà mình thì có thể liên lạc để đặt gạch nhé :D
Các bạn liên lạc với mình qua sdt 0979240993 hoặc yh Ecklee9x :D

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Kún Yêu

Chúc Trung bán đắt hàng nhé. Gạch đá lần này xây luôn được nhà 5 tầng luôn.
Một yêu cầu nhỏ : chú Trung gỡ ảnh Cooku xuống nhé. Chị không đồng ý lấy ảnh Ku nhà chị quảng cáo dưới mọi hình thức đâu.

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
Khổ sở khi phải tiếp và nói chuyện với mấy bạn như vậy @@ " Hại Não " quá :D...

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
các bạn liên lạc trực tiếp với mình nhé :D

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

archihao

YTC Developer
cho mình xin giá vào inbox nhé bạn. đáng iu quá. nếu đặt gạch thì đến lúc đủ cứng cáp rồi bạn có thể ship bé đc ko ? mình ở TPHCM. hic

Janes Soleil

YTC Developer
Muốn mua quá mà hình có đúng mèo bạn ko sao có mấy bạn vào cmt bảo mèo bạn mèo lai còn hình lấy của ng khác là sao :((