• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Nhận Phối Giống Và Bán Mèo Anh Lông Ngắn Màu Hymalaya ( mèo Bỉm )

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
Trước đây thì mình chỉ gửi Bỉm cho những nhà người thân có mèo cái gào đực thôi..nhưg dạo này nhu cầu tìm bạn gái của Bỉm quá cao... tè xung quanh khắp nhà..và cũng sợ bí bách quá em ấy ốm...
Vậy bạn nào có mèo cái đang đến thời kì gào rú thì có thể liên lạc với mình nhé :x

Nhưng các bạn chú ý là mèo nhà các bạn phải không có rận , không nấm ..v...v.. nói chung là sạch sẽ chút nhé :D hôi tí cũng được :))

Chắc Bỉm nhà mình thì cũng nhiều bạn cũng biết rồi nhỉ :D mình cho Bỉm đi thi khá nhiều các cuộc thi dành cho pets được vào top 5 peticon và giải nhất Mr Cat 2011 :D

Còn đây là những lứa mèo con trước ( con của bố Bỉm )

Bỉm hám gái lắm :)) nhưng rất thân thiện và nhẹ nhàng cực kì luôn :)) không bao giờ đánh , to tiếng với phụ nữa đâu :))

Bỉm cũng không có dòng máu huyết thống gì với mèo nhà chú TrungAc , nhà bà Hảo , nhà ..v..v.... nói chung là không sợ cận huyết với bất cứ em mèo anh lông ngắn nào ở HN ( trừ các con của Bỉm ra , mà con của Bỉm thì mình quen hết rồi :)) lên không lo :)) )

Các bạn chỉ cần gửi mèo ở nhà mình từ 2 đến 3 ngày là ok

Giá phối giống là 2 triệu /1 lần

p/s: Hiện giờ nhà mình có 1 đực cần tìm chủ mới :D

Liên lạc với mình qua Y!h EckLee9x hoặc sdt 01262262211

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
Pác này ém hàng ,update cái ảnh lũ mèo mới xinh đi nè.

up 1 cái thôi nhé :)) còn đâu là ỉm hàng đó =))

phối miễn phí đc k nhóc... :-"

" nhóc " á :| ... rất tiếc là không được đâu ku nhé :x

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
Mấy đứa nhóc thừa hưởng được cái đầu bự của thằng bố nhìn yêu quá

Lần này đẻ chẳng em nào giống em mèo :)) mỗi em 1 kiểu =)) có em màu hymalaya choccolate là đẹp nhất đàn từ trước tới giờ :))

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
- Đứa màu hyma trắng kem là thằng con , đứa hyma chocolate là con vợ =))

boydz

YTC Developer
up 1 cái thôi nhé :)) còn đâu là ỉm hàng đó =))

" nhóc " á :| ... rất tiếc là không được đâu ku nhé :x

a tưởng là ng qen thì miễn phí chứ.. ;))

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
a tưởng là ng qen thì miễn phí chứ.. ;))

Ô :| thế là có quen ư :| mà kể cả người quen =)) người quen thì nhiều chứ người thân mới được :))
ban oi con meo con ko?

còn em mèo đực đó bạn :D
bạn ơi pm inbox mình giá 1 bé gái (nếu có)nhé, đang tính nuôi 1 bé như vầy nè

mèo cái hết từ trong bụng mẹ rồi bạn ạ :D chỉ còn mèo đực thôi :D

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
Bỉm hám gái lắm nhé :D nhà ai có mèo cái muốn giao lưu thì liên lạc với mình nhé :D