• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hải Dương, Hà Nội. muốn tìm 1 em Bắc Kinh khỏe mạnh xinh gái

Tớ đang muốn tìm 1 em Bắc Kinh (k thích lai Nhật hay phốc sóc gì đâu ạ) quan trọng là em khỏe mạnh, k bệnh tật gì ạ (nhà làm ăn, kiêng chó chết trong nhà nên bạn nào có cho Tung Của ngắc ngoải thì tha cho tớ nhá)
Nhà bạn nào có chó đẹp, nhà đẻ thì cho tớ xin cái ảnh hoặc cái giá thật đẹp nhé, vì tớ muốn mua thực sự nên đừng để giá trên trời cho tớ, tớ k thích mặc cả đâu ạ
Tớ onl cả ngày nên bạn nào có ảnh cho tớ xin luôn trong topic này nhé. Số đt của tớ 0985335032 nhé

Hải Long

Platinum Member
Đô Đô & Na Na said:
Ừ, nhưng tớ k biết chỗ, mà làm ăn, tớ kiêng chó ốm chết lắm. K tiếc xiền nhưng yêu quý rồi mà nó làm sao thì buồn mà hơn nữa lại xúi quẩy nữa ấy
Bạn vào diễn đàn tìm xem , nhiều lắm mà
Bỏ chút time ra tìm kiếm , thấy ưng rồi xem buôn bán có uy tín k , rồi mua chứ s :lau_mo_hoi:

Hải Long said:
Bạn vào diễn đàn tìm xem , nhiều lắm mà
Bỏ chút time ra tìm kiếm , thấy ưng rồi xem buôn bán có uy tín k , rồi mua chứ s :lau_mo_hoi:
Humh, đang xem nè. Nhưng có em mặt chẳng gãy mấy, còn đâu toàn kún lai Nhật với lai phốc sóc. Tớ k thích =(