• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hải Dương, nhận đặt các em mèo Anh Lông Dài

Status
Không mở trả lời sau này.
Hiện nhà mình đang có 1 đàn Anh Lông Dài gm 5 em sinh 9h 42' ngày 14 tháng 5 vừa rồi, mình để giá 2triệu cho 1em chưa bao gồm tiền sip nếu các bạn ở tỉnh khác nhé, là mèo nhà nuôi và mình sẽ để các em về nhà mới khi các em được 2 tháng rưỡi. Lứa đầu của mẹ Na na nên muốn để giá mềm cho các bạn, mong các bạn ủng hộ mình nhé, mình onl bằng tab nên mình cũng k bít làm sao để up ảnh lên cho cả nhà coi nữa cơ. Các bạn vào tạm face của mình để xem ảnh các em nhé tên face của mình là Bong Bang mình sinh năm 90 nhé số điện thoại của mình là 0985.335.032 tên là Nhung ạ. Rất vui được làm quen vs các bạn. Cảm ơn các bạn đã đọc bài nhé!
À quên, bạn nào ở Hải Dương thì tầm 3tuần nữa khi lũ nhóc chạy lung tung được rồi nếu mún thì mời vào thăm các em nhé số 27 ngõ 115 Phạm Ngũ Lão. Tp Hải Dương hỏi nhà chú Vinh Thúy là ra nhé ˆˆ
FB: https://www.facebook.com/nhung.ngo.3705

1em trắng đuôi vàng tai vàng, cùng 2 em trắng nhà mình đã có bạn đặt rồi, còn lại 2 em vàng khoang giống hình mèo mẹ ở avatar thôi ạ, bạn nào có nhu cầu pm mình hoặc up face mình để xem kỹ các em hơn nhé ˆˆ

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Đô Đô & Na Na said:
Èn en. . . Siêu nhơn chó mèo. . . Sáng sớm là phải lên nóc nhà tập thể dục hề hề
Chòi oi,chưa có hình nữa @@! Mà bữa h chỉ để v thôi có ai tới xem j chưa e
Mèo Ú MiKi said:
:D bé nhà em đc gần 6 tháng rồi chị ạ...ảnh ở avt e là hồi ẻm còn bé xíu ...giờ béo ú rồi ý c ơi :03:
Vậy e up hình mới của bé lên ik

Status
Không mở trả lời sau này.