• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hỏi giá cún nhật ở Hà Nội

biconluntun

T.Viên Năng Động
MÌnh muốn mua 1 bé cún nhật mà k rõ giá cả thế nào là hợp lí. Vì thấy hình như tầm tháng 8 giá 1 e vẫn vào khoảng 500-600k vậy mà giờ hỏi 1 bạn bán trên diễn đàn thì giá khoảng 850-950k. @@ k biết giá thế nào là hợp lí? Mình sv k có nhiều tiền. @@ giá mà cứ tăng vù vù thế này có khỉ phải từ bỏ ước mơ mua cún quá. :D tiện mình cho mình hỏi luôn nếu bạn nào có bán cho mình với nhé.

thaogacum95

Gà Cúm
bạn ơi,mình cũng mới mua đc 1 bé BK lai Nhật cách đây đúng 1 tháng,giá 650k, nhg tiêm phòng,tẩy giun ... cũng lên đến 800k rồi. Bây giờ những ng chuyên bán chó thì hầu hết giá lên đến khoảng 850-950k đấy. còn dưới giá đó thì càng ngày càng hiếm (nhg ko phải ko có). Còn mấy đợt chó mới về rao bán trên diễn đàn mình thấy toàn >1tr :Onion26: Nếu mà chó nhà đẻ thì tiêm phòng đầy đủ,chăm sóc tốt giá thường cao hơn nữa :laluot_17: Thế nên mình nghĩ bạn phải chịu khó cập nhật ngay khi ngta mới rao bán í, thì may ra kiếm đc bé vừa tiền :m209: chúc bạn may mắn nha :m129: :m129: :m129: