• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HaNoi] Bán một em mèo nga trắng cực xinh gia rẻ :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Nhà mình mới mang về một bé mèo cái nga 7 tuần tuổi, nhỏ xíu ,lông trắng xù như cuc bông đáng yêu lắm nhưng vì nhà đã có một chú mèo nga từ trước rồi nên muốn để cho bé về nhà mới . Mình sẽ để lại bé với giá 700k :143163ljogging: ai có nhu cầu liên hẹ với mình. Đảm bảo nhìn thấy là muốn mang về luôn đó :sadcorner: :143163ljogging: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Mình là Đinh Ngọc Anh sinh năm 1991 . SDt: 0977515336. Địa chỉ Số 57 ngõ 9 ngách 9/2 đường Đặng Thái Mai quận Tây Hồ Hà Nội
Bạn nao yêu thích mèo đến nhanh nhanh để bé đựoc sớm về nhà mới nhe :D
Ở ngoài trông còn xinh hơn trong ảnh nha' :D

audy224

YTC Developer
chủ topic mua bé này ở đâu vậy có phải của cô hà ở nguyễn công trứ ko!!! nhìn giống i fifi của mình khác mỗi màu ...

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
chủ topic mua bé này ở đâu vậy có phải của cô hà ở nguyễn công trứ ko!!! nhìn giống i fifi của mình khác mỗi màu ...

Không phải bé nhà cô Hà Audy ạ! Cô Hà thấy giông giống đang làm việc xót ruột quá bỏ cả làm đến xem thế nào. Nhưng bé này nhẹ hơn và nhỏ hơn không trùng trục như mấy nắm xôi nhà cô hà. Bé cu tý nhà Audy ngoan không. Mong bé càng lớn càng đẹp rai. hi hi hi.

audy224

YTC Developer
Không phải bé nhà cô Hà Audy ạ! Cô Hà thấy giông giống đang làm việc xót ruột quá bỏ cả làm đến xem thế nào. Nhưng bé này nhẹ hơn và nhỏ hơn không trùng trục như mấy nắm xôi nhà cô hà. Bé cu tý nhà Audy ngoan không. Mong bé càng lớn càng đẹp rai. hi hi hi.

Vậy hả anh .Hi, e nhìn cũng thấy giống quá đi, ngạc nhiên luôn ... trộm vía bé ngoan và thông minh lắm anh ạ .hôm trước e gửi ảnh fifi vào inbox của anh bên viet-pet, anh nhận được chưa :th_haha_hammer:

goat

YTC Developer
Vậy hả anh .Hi, e nhìn cũng thấy giống quá đi, ngạc nhiên luôn ... trộm vía bé ngoan và thông minh lắm anh ạ .hôm trước e gửi ảnh fifi vào inbox của anh bên viet-pet, anh nhận được chưa :th_haha_hammer:

Nhìn hiền lành yêu thế nhỉ, ngắm không chán mắt. Có vẻ bé được cưng chiều lắm

audy224

YTC Developer
thank bạn .hi , cục cưng của cả nhà tớ mà . bé mới được 5 tuần tuổi thui nhưng ngoan và rất thông minh .

Status
Không mở trả lời sau này.