• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- 1 bầy alaskan malamute sinh sản tại việt nam( 03/10 nhận gạch )

Status
Không mở trả lời sau này.
up phụ mấy e!bác này bán chó mà kiêu thế!hỏi tý thì nói thách.việc gì phải dấu nào.show đi cho ae còn liệu tiền đến bắt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bachlng

YTC Developer
mình có nói thách gì đâu bạn , đặt cọc thì 13-17tr/ em thanh toán ngay thì 12-16tr/em mình có nói rõ rồi mà , ..... 0987 38 45 67 Long

con này to thì tầm bn kg hả bác.e trông nó cũng to con nhưng chưa biết về dòng này cho lắm..bác nào tư vấn giùm e.tiện e đón 1 bé về đi tập thể dục cùng!!!!!uppppppppppppppppppppppppp

bachlng

YTC Developer
loài này nếu to nhất thì có thể đạt gần 90kg . mà tiêu chuẩn đó chắc ở VN mình khó ai nuôi nổi lắm , nếu bạn cần thông tin cứ pm nick yahoo BACHLNG mình sẽ giải đáp ( trong tầm hiểu biết của mih2 :D )

bachlng

YTC Developer
Anh long Nuôi là phải đẻ sai thôi :)) Ku ben Pro mà phải ko anh long :03: kết bé đu đu àh

Cảm ơn em.
Mình đã chuyển nhà về đường Điện Biên Phủ q10 gần bệnh viện Bình Dân. Welcome tất cả các bạn muốn qua chơi với bọn nhỏ

Status
Không mở trả lời sau này.