• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-1 bầy cún Shichon siêu rẻ!

Status
Không mở trả lời sau này.
XONG,tự Close

Tin vui!Hiện tại cặp Shichon nhà Chuối vừa cho ra đời 4 nhóc,giờ tới tuổi rã bầy(1 tháng rưỡi),đang cần người thương,các bé hiện tại rất khỏe mạnh,đẹp giai đẹp gái.Sức khỏe đảm bảo,có chế độ bảo hành hẳn hoi.Mua cún của Chuối thì yên tâm ko bị thiệt nhé.Và đây,cái giá:1 triệu 2/em(siêu siêu rẻ nhé).Bạn nào quan tâm alo mình:0902.997.349.Đ/C:201 Chu Văn An,P.26,Q.Bình Thạnh,HCM.Các bạn cứ đến cầu Chu Văn An gọi mình ra rước vào nhà cho nó dễ.P/s:Shichon puppy là cún nước ngoài chứ không phải cún nhật nhé các bạn,nên cái giá này ai mà kêu mắc nữa thì mình chịu.DOG’Show:

Một vài hình ảnh lượm lặt dẫn chứng khi trưởng thành của shichon:
http://www.dogbreedinfo.com/images19/ZuchonShihchonBear10MonthsOld.JPG
%20http://www.greatdogsite.com/resources/photos/from_owners/Shichon-1233727270.jpg[/IMG]

khoamax

T.Viên Năng Động
thấy giá cũng đâu mắc đâu ta chắc người ta ngại mấy tháng lạnh ah sợ mua chó nhỏ

thấy giá cũng đâu mắc đâu ta chắc người ta ngại mấy tháng lạnh ah sợ mua chó nhỏ

Mấy em này là cho xứ lạnh mà e,càng lạnh nó càng sướng

mấy em đáng iu quá nhưng mắc ghê :lau_mo_hoi: chúc mấy pé mau tìm đc nhà mới nhé :bravo:

Hic,giống này giá trung bình trên thị trường là từ 500$ trở lên đó e,tại anh dở hơi nên mới bán giá này.hihi.cũng 2 bé có nhà mới rùi

tháng này tui cũng thế ông àh

Xạo xạo ko à,ông mà ế thì tui chơi với dế

tra tra

T.Viên Năng Động
hí hí, chúc các chú buôn bán đắt.! Cháu mà có tiền thì lạnh hay nóng rước của các chú về hết, ^^ Các bé yêu quá cơ.!!

hí hí, chúc các chú buôn bán đắt.! Cháu mà có tiền thì lạnh hay nóng rước của các chú về hết, ^^ Các bé yêu quá cơ.!!

he,còn 2 bé nha và con,nhanh vật vã

A fix cho e đc k ạ?Em thích bé máu trắng.nhưng ngặt nỗi e k đủ tiền.chỉ có 700k anh ạ..:( :hmmm: :hmmm: :hmmm:

hic,các bé đã có chủ mới hết rùi,giờ tới bầy Bichon nè

Status
Không mở trả lời sau này.