• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM _ Trọn bộ kéo xe ( mại dzô mại dzô )

Status
Không mở trả lời sau này.

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
Mình xin góp lời với bạn anhhao50 nhé, bây giờ làm mod thì phải tuân theo quy định của diên đàn nhắc nhở các thành viên khác trong YTC một cách đúng đắn chính xác. Vậy thì bạn bo_ng0k thường xuyên dùng từ " nhảy" không hề do lỗi của bạn ấy và cũng không lhari vi phạm bất cứ điều khoản nào trong YTC phải không? Vậy nên nếu bạn đã làm 1 mod, 1 thành viên trong ban quản trị thì hãy xem xét lại hành vi của mình và xem xét kĩ càng trước khi nhắc nhở thành viên nhé. Thân.

bo_ng0k

YTC Developer
Mình xin góp lời với bạn anhhao50 nhé, bây giờ làm mod thì phải tuân theo quy định của diên đàn nhắc nhở các thành viên khác trong YTC một cách đúng đắn chính xác. Vậy thì bạn bo_ng0k thường xuyên dùng từ " nhảy" không hề do lỗi của bạn ấy và cũng không lhari vi phạm bất cứ điều khoản nào trong YTC phải không? Vậy nên nếu bạn đã làm 1 mod, 1 thành viên trong ban quản trị thì hãy xem xét lại hành vi của mình và xem xét kĩ càng trước khi nhắc nhở thành viên nhé. Thân.

thks mod nhìu nhìu

bo_ng0k

YTC Developer
oh yeah chứ sử dụng từ nhảy có ng bắt bẻ =]] con ng ta rãnh rỗi lắm

bo_ng0k

YTC Developer
Đương nhiên buôn bán nhưng cũng phải có cái tâm chứ

leeyounghoo

YTC Developer
inbox em thiên mỹ yhhhhh :p
má mì wan tâm not me,hehe

Status