• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bán 1 em Labrador lai Golden Cái màu đen giá Fix

RickyNguyen89

YTC Developer
úi, nhìn xinh wá vậy, nhìn vào ko nghĩ là lai, y như Lab thật, nhưng giá có vẻ hơi nặng. up cho bé mau về nhà mới nè

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
boninhung12121991 said:
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
Ko up bài dạng uppppppppppp hay các từ tương tự nhé bạn , lưu ý dùm mình . Lần đầu mình thấy lab lai golden đó , giống lab nhiều hơn nhỉ , nhất là bộ lông , đen mượt rất đẹp , nhưng lại hơi dài giống golden và mặt cũng hơi giống golden một xíu . Nhưng nhìn chung thì phải nói bé rất đẹp , chúc bé sớm tìm dc chủ mới nha

toypoodle_123 said:
Ko up bài dạng uppppppppppp hay các từ tương tự nhé bạn , lưu ý dùm mình . Lần đầu mình thấy lab lai golden đó , giống lab nhiều hơn nhỉ , nhất là bộ lông , đen mượt rất đẹp , nhưng lại hơi dài giống golden và mặt cũng hơi giống golden một xíu . Nhưng nhìn chung thì phải nói bé rất đẹp , chúc bé sớm tìm dc chủ mới nha
mình cảm ơn bạn nhé mình rút kinh nghiệm ... bé lai golden nhưng nhìn ko ai nói lai ....